ડ્રીમ ઈલેવન ટીમ ઈન્ડિયાનું લીડ સ્પોન્સર બનશે

BCCIએ વેસ્ટ ઈન્ડિઝના પ્રવાસ પહેલા જાહેરાત કરી

by News Inside Gujarati News
  • ડ્રીમ XI આગામી ત્રણ વર્ષ માટે ભારતીય ટીમની લીડ સ્પોન્સર
  • BCCIએ વેસ્ટ ઈન્ડિઝના પ્રવાસ પહેલા જાહેરાત કરી
  • અગાઉ બાયજુસ ભારતીય ટીમની લીડ સ્પોન્સર હતી

ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ (BCCI) દ્વારા નવા લીડ સ્પોન્સરની જાહેરાત કરવામાં આવી છે. ડ્રીમ ઈલેવન આગામી ત્રણ વર્ષ સુધી ટીમ ઈન્ડિયાની લીડ સ્પોન્સર રહેશે.વેસ્ટ ઈન્ડિઝના પ્રવાસથી જર્સીમાં થશે મોટો ફેરફાર થશે.

 

BCCIએ વેસ્ટ ઈન્ડિઝના પ્રવાસ પહેલા જાહેરાત કરી છે કે ડ્રીમ XI આગામી ત્રણ વર્ષ માટે ભારતીય ટીમની લીડ સ્પોન્સર રહેશે. વેસ્ટ ઈન્ડિઝ પ્રવાસ પર યોજાનારી ટેસ્ટ શ્રેણીમાંથી ડ્રીમ ઈલેવન ભારતીય ટીમની જર્સી પર દેખાશે. વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ 2023-25 ​​ચક્રમાં ટીમ ઈન્ડિયાની આ પ્રથમ મેચ હશે. ડ્રીમ XI બાયજસનું સ્થાન લેશે.

BCCI પ્રમુખે ડ્રીમ ઈલેવનના લીડ સ્પોન્સર બનવા પર શા માટે વાત કરી?
બીસીસીઆઈના પ્રમુખ રોજર બિન્નીએ કહ્યું, “હું ડ્રીમ 11ને અભિનંદન આપું છું અને બોર્ડમાં તેમનું ફરીથી સ્વાગત કરું છું. બીસીસીઆઈના સત્તાવાર પ્રાયોજક બનવાથી લઈને હવે લીડ સ્પોન્સર બનવા સુધી, બીસીસીઆઈ-ડ્રીમની 11 ભાગીદારી મજબૂત થઈ રહી છે. આ ભારતીય ક્રિકેટની માન્યતા, મૂલ્ય, ક્ષમતા અને વૃદ્ધિનો સીધો પુરાવો છે. અમે આ વર્ષના અંતમાં ICC વર્લ્ડ કપની યજમાની કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા હોવાથી, દર્શકોના અનુભવને વધારવો એ અમારી ટોચની પ્રાથમિકતાઓમાંની એક છે અને મને ખાતરી છે કે આ ભાગીદારી અમને ચાહકોના જોડાણના અનુભવને વધારવામાં મદદ કરશે.”

ડ્રીમ સ્પોર્ટ્સના કો-ફાઉન્ડર અને સીઈઓ હર્ષ જૈને શું કહ્યું?
ભાગીદારી અંગે ટિપ્પણી કરતા, હર્ષ જૈન, સહ-સ્થાપક અને CEO, ડ્રીમ સ્પોર્ટ્સ, જણાવ્યું હતું કે, “BCCI અને ટીમ ઈન્ડિયાના લાંબા સમયથી ભાગીદાર તરીકે, ડ્રીમ 11 અમારી ભાગીદારીને આગલા સ્તર પર લઈ જવા માટે રોમાંચિત છે. Dream11 પર, અમે એક અબજ ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો સાથે ક્રિકેટ પ્રત્યેનો અમારો પ્રેમ શેર કરીએ છીએ, અને રાષ્ટ્રીય ટીમ માટે મુખ્ય સ્પોન્સર બનવું એ ગર્વ અને વિશેષાધિકારની વાત છે. અમે ભારતીય સ્પોર્ટ્સ ઇકોસિસ્ટમને સમર્થન આપવાનું ચાલુ રાખવા માટે આતુર છીએ.” ઉલ્લેખનીય છે કે, તાજેતરમાં જ ટીમ ઈન્ડિયાની કિટ સ્પોન્સર પણ બદલાઈ ગઈ છે. એડિડાસ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમની નવી કિટ સ્પોન્સર બની. એડિડાસે ‘કિલર’નું સ્થાન લીધું હતું.

Related Posts

Leave a Comment