NCPના કાર્યકારી અધ્યક્ષનું પદ ન મળ્યું, જવાબદારી નહીં…જાણો અજિત પવારના બળવાનું કારણ

ઇડી અને આવકવેરા વિભાગ દ્વારા કાર્યવાહીનું દબાણ

by ND

રાષ્ટ્રવાદી કોંગ્રેસ પાર્ટી (NCP)ના ધારાસભ્ય અજિત પવાર, જેઓ મહારાષ્ટ્ર વિધાનસભામાં વિપક્ષના નેતા હતા, તેમણે થોડા દિવસો પહેલા વિધાનસભામાં આ પદ પરથી મુક્ત થવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરી હતી. તે સમયે અજિત પવારના મનમાં શું ચાલી રહ્યું છે તેનો કોઈને ખ્યાલ નહોતો.

રવિવારે અજિત પવારે તેમના સમર્થક ધારાસભ્યોની બેઠક બોલાવી હતી અને રાજભવન પહોંચ્યા બાદ નાયબ મુખ્યમંત્રી તરીકે શપથ લીધા હતા.

એનસીપી છોડીને ભાજપમાં જોડાશે તેવી પણ ચર્ચા હતી

આ સાથે મહારાષ્ટ્ર સરકાર અને વિધાનસભાની તસવીર બદલાઈ ગઈ છે. સવારે વિધાનસભામાં વિપક્ષના નેતા રહેલા અજિત પવાર હવે મહારાષ્ટ્રના ડેપ્યુટી સીએમ છે. સવાર અને સાંજ વચ્ચેની આ સમગ્ર ઘટનાના મૂળિયા ઊંડા છે. અજિત પવાર એનસીપી છોડીને ભાજપમાં જોડાશે તેવી પણ ચર્ચા હતી, પરંતુ તેમણે સ્પષ્ટ કર્યું હતું કે તેઓ તેમના અંતિમ શ્વાસ સુધી એનસીપીમાં જ રહેશે. આવી સ્થિતિમાં સવાલ એ છે કે અજિતે પોતાના જ કાકા શરદ પવાર સામે બળવાની ચેતવણી ઉચ્ચારી એવું શું બન્યું?

Related Posts

Leave a Comment