‘આદિપુરુષ’ પંક્તિ પર અર્જુન બિજલાણીઃ હું ડાયલોગ્સથી ખૂબ જ પરેશાન હતો

અર્જુન બિજલાનીએ આદિપુરુષ પર ટિપ્પણી કરી

by Bansari Bhavsar

જ્યારે આદિપુરુષ રિલીઝ થયો ત્યારે ચાહકો ઉત્સાહિત થઈ ગયા. ટિકિટ બુક થઈ ગઈ હતી અને લોકો થિયેટરમાં જઈને ફિલ્મ જોવા માટે તૈયાર હતા. જો કે, શરૂઆતના થોડા દિવસો પછી, સમસ્યાઓ પોપ અપ કરવાનું શરૂ કર્યું.સંવાદો, નબળા વીએફએક્સ અને અવ્યવસ્થિત ગ્રાફિક્સની આસપાસનો વિવાદ, આ બધાએ ચાહકો માટે એક મોટી મંદી તરીકે કામ કર્યું.અભિનેતા અર્જુન બિજલાનીની વાતચીતમાં ‘આદિપુરુષ’ના ફિયાસ્કો અંગેના તેમના વિચારો અને લાગણીઓ વિશે ખુલાસો કર્યો.અભિનેતા અર્જુન બિજલાની, જેઓ તાજેતરમાં દિલ્હીમાં હતા, તેમના શો ‘પ્યાર કા પહેલે અધ્યાય: શિવ શક્તિ’નું પ્રમોશન કરી રહ્યા હતા, તેમણે ઓમ રાઉતના તાજેતરના દિગ્દર્શનને ઘેરાયેલા વિવાદો અંગેના તેમના નિર્ણય વિશે ખુલાસો કર્યો. તેમણે કહ્યું કે કેવી રીતે સંવાદોએ ઘણી લાગણીઓને ઠેસ પહોંચાડી છે અને સાવચેત રહેવું જરૂરી છે.તેમનો ચાલુ શો, ‘પ્યાર કા પહેલે અધ્યાયઃ શિવ શક્તિ’ ભારતીય પૌરાણિક કથાઓના પાત્રો શિવ અને સતીની વાર્તામાંથી થોડી પ્રેરણા લે છે.સહેજ પૌરાણિક પૃષ્ઠભૂમિ સાથે વાર્તાઓને ન્યાય આપવો જરૂરી છે કે કેમ તે અંગે પૂછવામાં આવતા, અર્જુને કહ્યું, “મારો શો શિવ અને સતીની વાર્તામાંથી થોડી પ્રેરણા લે છે. હું એવું નથી કહી રહ્યો કે મારું પાત્ર ભગવાન શિવ છે અથવા કે સ્ત્રી નાયક સતીનો અવતાર છે. આ એક આધુનિક પ્રેમકથા છે જે આ યુગ અને સમય દરમિયાન સેટ કરવામાં આવી છે અને અમને આશા છે કે પ્રેક્ષકોને તે ગમશે.”તેણે ‘આદિપુરુષ’ નો ઉલ્લેખ કર્યો અને આગળ કહ્યું, “હું જાણું છું કે સંવાદોના સંદર્ભમાં તેણે ઘણી લાગણીઓને ઠેસ પહોંચાડી છે. વાસ્તવમાં, મેં કેટલાક સ્નિપેટ્સ પણ જોયા છે અને વપરાયેલી ભાષાના સંદર્ભમાં વ્યક્તિગત રીતે ખૂબ જ નારાજ હતો.”અભિનેતાએ ઉમેર્યું, “પરંતુ હું માનું છું કે તેઓએ સંવાદો બદલ્યા હતા અને માફી માંગવામાં આવી હતી, તેથી મારા માટે, આખો મુદ્દો ત્યાં જ સમાપ્ત થયો. જ્યાં સુધી લોકોને ખ્યાલ આવે કે તેઓએ શું ખોટું કર્યું છે, તે સારું છે.”

Related Posts

Leave a Comment