રાજસ્થાનના બાડમેરમાં 22 વર્ષની મહિલાએ લગ્નના બીજા દિવસે આત્મહત્યા કરી લીધી

તેણે સોશિયલ મીડિયા પર મહિલા અને તેના પાર્ટનરને દર્શાવતા ફોટોગ્રાફ સાથે પોસ્ટ પણ અપલોડ કરી હતી.

by Bansari Bhavsar

બાર્મર: રાજસ્થાનના બાડમેર જિલ્લામાં એક 22 વર્ષીય મહિલાએ તેના પરિવારના કહેવાથી એક પુરુષ સાથે લગ્ન કર્યાના એક દિવસ પછી શુક્રવારે આત્મહત્યા કરીને મૃત્યુ પામ્યા, પોલીસે જણાવ્યું હતું.મહિલાએ વોટ્સએપ પર તેનું સ્ટેટસ અપડેટ કર્યું – તેણીની સુસાઈડ નોટ – જે દર્શાવે છે કે તેણી એક એવા પુરુષ સાથે સંબંધમાં હતી જે 4 જુલાઈએ બીજા પુરુષ સાથે તેના લગ્નના દિવસે પાણીની ટાંકીમાં મૃત હાલતમાં મળી આવ્યો હતો. તેણી તેના પિતાના ઘરે પરત ફરી હતી. ધોરીમન્ના સ્ટેશન હાઉસ ઓફિસર સુખરામ બિશ્નોઈએ જણાવ્યું હતું કે શુક્રવારે શોભાલા જેતમાલ ગામમાં અને ઢોર ચરાવવા ગયા હતા.લાંબા સમય સુધી તે પરત ન ફરતાં તેના પરિવારજનોએ તેની શોધખોળ શરૂ કરી હતી. પાછળથી કોઈએ તેનો મૃતદેહ પાણીની ટાંકીમાં તરતો જોયો અને પોલીસને જાણ કરી.પોલીસે જણાવ્યું કે પ્રાથમિક તપાસમાં તેણીનું માનવું છે કે જે વ્યક્તિ તેની સાથે રિલેશનશિપમાં હતો તેણે આત્મહત્યા કરીને મોત નીપજ્યું હતું. તેનો મૃતદેહ ટાંકીમાંથી મળી આવ્યો હતો પરંતુ તેના પરિવારજનોએ પોલીસને અગાઉ જણાવ્યું હતું કે તે અકસ્માતમાં ડૂબી ગયો હતો. પોલીસે જણાવ્યું હતું કે હવે તે માને છે કે તેનું પણ આત્મહત્યા દ્વારા મૃત્યુ થયું હતું.પોલીસે જણાવ્યું હતું કે તેણીના મૃત્યુના થોડા સમય પહેલા તેણીનો વોટ્સએપ સ્ટેટસ મેસેજ અપડેટ કરવામાં આવ્યો હતો. તેમાં લખ્યું હતું: “અમે સાથે જીવવા કે મરવાના સોગંદ લીધા હતા. તમે મને આ દુનિયામાં એકલો કેમ છોડી દીધો, હું તમારી પાસે આવું છું. બે દિવસ મોડું થવા બદલ માફ કરશો.”તેણે સોશિયલ મીડિયા પર મહિલા અને તેના પાર્ટનરને દર્શાવતા ફોટોગ્રાફ સાથે પોસ્ટ પણ અપલોડ કરી હતી.”તમે મારી સાથે આવું કેમ કર્યું? કેટલાં વચનો આપ્યાં? તમે પોતે જ મને આ ક્રૂર દુનિયામાં રસ્તાની વચ્ચે એકલો છોડી દીધો. શા માટે મારી સાથે છેતરપિંડી કરી? જ્યારે તમે શપથ લીધા ત્યારે તમે એકલા આ પગલું કેમ ભર્યું? મારી સાથે રહેવા માટે મરીશ?” તેણીનો અંગ્રેજીમાં સંદેશ કહે છે.

Related Posts

Leave a Comment