રાજસ્થાન હોસ્પિટલમાં આગ ફાટી નીકળતાં ત્રીસ બાળકોને સલામત સ્થળે ખસેડાયા

by Bansari Bhavsar
FIRE AT RAJSTHAN HOSPITAL

અધિકારીઓએ મંગળવારે જણાવ્યું હતું કે અહીંની જેકે લોન હોસ્પિટલમાં આગ ફાટી નીકળ્યા બાદ લગભગ 30 બાળકોને સલામત સ્થળે ખસેડવામાં આવ્યા હતા. હોસ્પિટલના સ્ટાફે બે વોર્ડની એસી ડક્ટ લાઇનમાંથી ધુમાડો નીકળતો જોયો જ્યાં બાળકોને સોમવારે રાત્રે દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા, તેઓએ જણાવ્યું હતું.

હોસ્પિટલના અધિક્ષક ડો. કૈલાશ મીનાએ જણાવ્યું હતું કે, “નિવાસી ડોકટરો અને નર્સિંગ સ્ટાફે તરત જ એલર્ટ જાહેર કર્યું હતું અને બે વોર્ડમાં દાખલ 30 બાળકોને હોસ્પિટલના અન્ય વોર્ડમાં ખસેડવામાં આવ્યા હતા.” આ ઘટનામાં કોઈ જાનહાનિ કે ઈજા થઈ નથી, એમ તેમણે ઉમેર્યું હતું.

મીનાએ જણાવ્યું હતું કે હોસ્પિટલના સ્ટાફે અગ્નિશામક સાધનોની મદદથી આગ પર કાબૂ મેળવ્યો હતો. તેમણે કહ્યું કે આ મામલાની તપાસ માટે એક સમિતિની રચના કરવામાં આવશે કારણ કે તાજેતરમાં જ બાળકોના વોર્ડનું નિર્માણ કરવામાં આવ્યું હતું. જો ક્ષતિઓ જણાશે તો જરૂરી કાર્યવાહી કરવામાં આવશે, એમ તેમણે ઉમેર્યું હતું.

PTI

Related Posts