અમદાવાદ ખાતે યોજાઈ મેટ્રિક્સ કોમસેકની ઇવેન્ટ, જેણે ઉપસ્થિત લોકોને કાર્ય મંત્રમુગ્ધ

મેટ્રિક્સ કોમસેક દ્વારા અદ્યતન ટેકનોલોજીથી ચાલતા કેમેરાનું અન્વેષણ કરાયું

by Dhwani Modi
Matrix Telecom, News Inside

મેટ્રિક્સ કોમસેક અને ભાગીદાર ટાયકોમ ટેક્નોલોજીએ પ્રતિષ્ઠિત હયાત અમદાવાદ ખાતે આયોજિત અત્યંત અપેક્ષિત મેટ્રિક્સ પાર્ટનર કનેક્ટ 2023 ઇવેન્ટમાં ઉપસ્થિતોને મંત્રમુગ્ધ કર્યા હતા. આ વિશિષ્ટ મેળાવડાએ ટેલિકોમ અને સુરક્ષા ઉદ્યોગોમાં નવીનતમ અદ્યતન ટેક્નોલોજીનું અન્વેષણ કરવા માટે વિશ્વભરના ઉદ્યોગ અગ્રણીઓ, સિસ્ટમ ઈન્ટિગ્રેટર્સ અને બિઝનેસ એસોસિએટ્સને એકસાથે લવાયા હતા.

મેટ્રિક્સ કોમસેક, ટેલિકોમ અને સિક્યોરિટી ઉદ્યોગમાં પ્રખ્યાત ખેલાડી, ચાર મુખ્ય ડોમેન્સમાં અદ્યતન ઉત્પાદનોની પ્રભાવશાળી લાઇનઅપ પ્રદર્શિત કરે છેઃ ટેલિકોમ, વિડિયો સર્વેલન્સ, એક્સેસ કંટ્રોલ અને સમય-હાજરી. ત્રણ દાયકાથી વધુના અનુભવ સાથે, મેટ્રિક્સે વિશ્વભરમાં વ્યાપક ટેલિકોમ અને સુરક્ષા ઉકેલોના અગ્રણી પ્રદાતા તરીકે તેની સ્થિતિ મજબૂત કરી છે. ટેકનોલોજી આધારિત સોલ્યુશન્સ અને ગ્રાહક- કેન્દ્રિતતા પ્રત્યે કંપનીની પ્રતિબદ્ધતાએ ઉદ્યોગમાં સારી પ્રતિષ્ઠા પ્રાપ્ત કરી છે.

વિડિયો સર્વેલન્સના ક્ષેત્રમાં, મેટ્રિક્સે તેના અદ્યતન બુલેટ અને ડોમ નેટવર્ક કેમેરાનું અનાવરણ કર્યું છે, જે સાયબર સુરક્ષા પર મજબૂત ભાર સાથે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે. આ કેમેરા ઓપન વેબ એપ્લિકેશન સિક્યુરિટી પ્રોજેક્ટ (ASP) ASVS 4.0 માર્ગદર્શિકાનું પાલન કરે છે, જે સંભવિત નબળાઇઓ અને અનધિકૃત ઍક્સેસ સામે વ્યાપક સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. તમામ કદના સંગઠનો માટે વિશ્વસનીય અને સુરક્ષિત સર્વેલન્સ સોલ્યુશન સુનિશ્ચિત કરીને, મજબૂત સુરક્ષા સુવિધાઓથી ત્યાં ઉપસ્થિત લોકો પ્રભાવિત થયા હતા.

મેટ્રિક્સ તેના સર્વર-આધારિત નેટવર્ક વિડિયો રેકોર્ડર્સ (ડ) પણ પ્રદર્શિત કર્યા, જે શક્તિશાળી વિડિયો રેકોર્ડિંગ ક્ષમતાઓ અને કાર્યક્ષમ સ્ટોરેજ અને મોટા પ્રમાણમાં સર્વેલન્સ ફૂટેજનું સંચાલન પ્રદાન કરે છે, 144 TB સુધીની સંગ્રહ ક્ષમતા સાથે, આ NR કોર્પોરેશનોને અવિરત 24x7x365 સર્વેલન્સ જાળવવા માટે સક્ષમ કરે છે. પ્રી-ઇન્સ્ટોલ કરેલ વિડીયો મેનેજમેન્ટ સોફ્ટવેર (VMS) નો સમાવેશ આ સોલ્યુશન્સની સુગમતા અને કાર્યક્ષમતામાં વધારો કરે છે, જે વિવિધ સુરક્ષા જરૂરિયાતોને પૂરી કરે છે.

એક્સેસ કંટ્રોલ અને ટાઈમ-એટેન્ડન્સ ડોમેનમાં, મેટ્રિક્સે તેના આંતરિક વિકસિત આર્કિટેક્ચર તત્વોનું નિદર્શન કર્યું, જે સીમલેસ વપરાશકર્તા અનુભવ પર ભાર મૂકે છે. COSEC ARGO FACE, હાઇ-સ્પીડ ફેસ રેકગ્નિશન ટેક્નોલોજીથી સજ્જ સ્માર્ટ ડોર કંટ્રોલર, ઉપસ્થિતોનું ધ્યાન ખેંચ્યું. તેની અનુકૂલનશીલ ચહેરો ઓળખ, ચહેરો જીવંતતા શોધ અને માસ્ક કમ્પલશન સુવિધા વિવિધ ચિંતાઓને દૂર કરવા માટે આધુનિક સુરક્ષા ઉકેલો પ્રદાન કરે છે, કોઈપણ કદની સંસ્થાઓ માટે મજબૂત સુરક્ષા સુનિશ્ચિત કરે છે. ઈવેન્ટમાં, COSEC PANEL200P, એક બહુમુખી એક્સેસ કંટ્રોલ હબ જે 255 COSEC ડોર કંટ્રોલર્સ અને 25,000 વપરાશકર્તાઓને મેનેજ કરવા સક્ષમ છે. COSEC PANEL 200P સિસ્ટમ રૂપરેખાંકનોમાં સુગમતા પ્રદાન કરે છે અને તેમાં સીમલેસ સંચાર અને નિયંત્રણ ક્ષમતાઓ છે.

ટેલિકોમ ફ્રન્ટ પર, મેટ્રિક્સ ETERNITY NENX રજૂ કર્યું, જે IP ટેલિફોનીમાં સંક્રમણ કરતી નાની અને મધ્યમ સંસ્થાઓને એકીકૃત સંચાર પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડે છે. IP વપરાશકર્તાઓ, LDAP ક્લાયન્ટ્સ અને બહુસ્તરીય IVR માટે સમર્થન સાથે ETERNITY NENX સીમલેસ બિઝનેસ કોમ્યુનિકેશનની સુવિધા આપે છે. SPARSH VP210, એક મજબૂત ડેસ્ક ફોન જે તેમની કોમ્યુનિકેશન સિસ્ટમ્સને અપગ્રેડ કરવા માંગતા સંસ્થાઓ માટે આધુનિક ટેલિફોની આર્કિટેક્ચર ઓફર કરે છે તે પણ ડિસ્પ્લે પર હતો. આ સોલ્યુશન્સ સાથે, મેટ્રિક્સે વ્યાપક અને અદ્યતન ટેલિકોમ સોલ્યુશન્સ પહોંચાડવા માટેની તેમની પ્રતિબદ્ધતાને પુનઃપુષ્ટિ આપતાં, PBXs, IP-PBXs, મીડિયા ગેટવેઝ અને કોમ્યુનિકેશન એન્ડપોઇન્ટ્સની વિશાળ શ્રેણી પ્રદર્શિત કરી.

શું છે મેટ્રિક્સ?

1991 માં સ્થપાયેલ, મેટ્રિક્સ આધુનિક સંસ્થાઓ માટે સુરક્ષા અને ટેલિકોમ સોલ્યુશન્સમાં અગ્રણી છે. મેટ્રિક્સ IP વિડિયો સર્વેલન્સ, એક્સેસ કંટ્રોલ, સમય-હાજરી અને ટેલિકોમ એપ્લિકેશન્સ માટે ઉકેલોની વ્યાપક શ્રેણી પ્રદાન કરે છે. સોલ્યુશન્સ બહુવિધ સ્થાનો, SMEs અને SMBs પર ઓફિસ ધરાવતા મોટા સાહસોની સંચાર અને સુરક્ષા જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા માટે રચાયેલ છે. નવીન, ટેક્નોલોજી-આધારિત અને ગ્રાહક-કેન્દ્રિત સંસ્થા તરીકે, મેટ્રિક્સ સુરક્ષા અને ટેલિકોમ ઉદ્યોગોમાં ક્રાંતિ સાથે ગતિ જાળવી રાખવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે. તેના લગભગ 40% માનવ સંસાધન નવા ઉત્પાદનો વિકસાવવા માટે સમર્પિત છે, મેટ્રિક્સે 60 થી વધુ અત્યાધુનિક ઉત્પાદનો અને ઉકેલો લોન્ચ કર્યા છે. IP વિડિયો સર્વેલન્સ વિડિયો મેનેજમેન્ટ સિસ્ટમ, નેટવર્ક વિડિયો રેકોર્ડર્સ અને IP કેમેરા જેવા ઉકેલો પૂરા પાડે છે. તેવી જ રીતે, એક્સેસ કંટ્રોલ અને ટાઈમ-એટેન્ડન્સના ઉકેલોમાં વિઝિટર મેનેજમેન્ટ સોલ્યુશન્સ, એલિવેટર એક્સેસ કંટ્રોલ, પેનલ, ડોર કંટ્રોલર્સ અને રીડર્સનો સમાવેશ થાય છે. ટેલિકોમ સોલ્યુશન્સ પણ ત્યાં છે જેમ કે યુનિફાઈડ કોમ્યુનિકેશન્સ, આઈપી પીબીએસ, યુનિવર્સલ મીડિયા ગેટવેઝ, વીઓઆઈપી અને જીએસએમ ગેટવેઝ અને કોમ્યુનિકેશન એન્ડપોઈન્ટ્સ. આ તમામ સોલ્યુશન્સ સુવિધાઓથી ભરપૂર, વિશ્વસનીધ અને આંતરરાષ્ટ્રીય ધોરણોને અનુરૂપ છે.

 

 

Related Posts