ઉત્તર પ્રદેશ: પ્રતાપગઢમાં એક ઝડપી ટ્રક ઘરમાં ઘૂસી જતાં ત્રણનાં મોત

by Dhwani Modi
ઉત્તર પ્રદેશના પ્રતાપગઢના એક ગામમાં એક ઘર પર ટ્રક ઘૂસી જતાં એક પરિવારના ત્રણ સભ્યોના કચડાઈ જવાથી મોત નીપજ્યા હતા, પોલીસે શનિવારે જણાવ્યું હતું.
પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, આ ઘટના શુક્રવારે રાત્રે લખનૌ-વારાણસી હાઈવે પર આવેલા સરાય બહેલિયા ગામમાં એક ઘરમાં પરિવારના કાર્યક્રમ દરમિયાન બની હતી.
એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે, ઘરના માલિક અબ્દુલ જબ્બાર (60), તેમની પુત્રી શાહીન બાનો (27) અને ભાભી સફિયા બાનો (62) સાથે ઘરના વરંડામાં બેઠા હતા ત્યારે એક ઝડપી ટ્રક કાબૂ ગુમાવી દીધી અને તેમના ઘરમાં ઘુસી ગઈ, જેના કારણે તેઓ ફસાઈ ગયા અને ઘાયલ થયા, એમ એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું.
ગ્રામજનો દ્વારા જાણ કરવામાં આવતા પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી હતી અને તેમને બચાવ્યા હતા. ત્રણેયને અહીંની હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા, જ્યાં ડોક્ટરોએ તેમને મૃત જાહેર કર્યા હતા, એમ અધિકારીએ ઉમેર્યું હતું.
બનાવ બાદ નાસી ગયેલા કાર ચાલકને પકડવાના પ્રયાસો ચાલુ છે. બાદમાં ક્રેનનો ઉપયોગ કરીને ટ્રકને પોલીસ સ્ટેશન લાવવામાં આવી હતી, એમ પોલીસે જણાવ્યું હતું. મૃતદેહોને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી દેવામાં આવ્યા છે, એમ તેઓએ ઉમેર્યું હતું.

Related Posts