તારક મેહતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોના ફેન્સ માટે એક ખુશખબર, પાછા ફરશે દયાભાભી

by Dhwani Modi
Disha Vakani will be back, News Inside

નાના પડદા પરના પ્રખ્યાત ફેમિલી ડ્રામા ‘તારક મેહતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ વર્ષોથી ટીવી ઈંડસ્ટ્રી પર રાજ કરે છે. આ શો પોતાના કન્ટેન્ટની સાથે સાથે કેટલાય વિવાદોને લઈને પણ હાલ ખુબ ચર્ચામાં છે. હાલના દિવસોમાં અમુક ફીમેલ કલાકારોએ શોના પ્રોડ્યૂસર અસિત મોદી વિરુદ્ધ મોર્ચો શરુ કર્યો હતો. તો વળી થોડા વર્ષોમાં કેટલાય કલાકારોએ પણ શોનો છોડી દીધો છે. જેની જગ્યા શોમાં નવા સ્ટાર્સે લીધી છે. પણ આજેય આ શોમાં એક પાત્રની જગ્યા કોઈ લઈ શક્યું નથી. આ પાત્ર છે દયાબેન, પહેલા શોમાં આ પાત્ર દિશા વાકાણી નિભાવી રહી હતી. પણ લગભગ 6 વર્ષ થઈ ગયા છે, દિશા વાકાણી શોમાંથી ગાયબ હતી. ત્યારે આવા સમયે વારંવાર તેની વાપસીને લઈને ચર્ચાઓ થતી રહે છે.

આ દરમિયાન શોના પ્રોડ્યૂસર અસિત મોદીએ તારક મેહતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોના સફળતા સાથે 15 વર્ષ પુરા કરવાના અવસર પર એક ખાસ ઘોષણા કરી હતી. આ એલાનથી શોના ફેન્સ ખૂબ જ ખુશ છે.

જો આપ પણ તારક મેહતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોના ફેન છો તો આ સમાચાર આપને ખુશ કરી દેશે. અસિત મોદીએ કન્ફર્મ કર્યું છે કે, શોમાં દિશા વાકાણી વાપસી કરી રહી છે. આ સમાચાર દિશા વાકાણી એટલે કે દયાબેનના ફેન્સને ખુશ કરી દેશે.

દિશા વાકાણી લગભગ 6 વર્ષ પહેલા આ પોપ્યુલર શોમાંથી દૂર થઇ હતી. ત્યારે આવા સમયે કેટલીય વાર અસિત મોદીને દયાબેનને લઈને વાપસીના સવાલો કર્યા છે.

અસિત મોદી ખુદ કેટલીય વાર કહી ચુક્યા છે કે દયાબેન ઉર્ફે દિશા વાકાણી માટે શોના દરવાજા હંમેશા ખુલ્લા છે. જ્યારે પણ તે ઈચ્છે શોમાં પાછા ફરી શકે છે.

દિશા વાકાણી લગભગ 6 વર્ષથી આ પોપ્યુલર શોથી દૂર છે. ત્યારે આવા સમયે અસિત મોદીને અભિનેત્રી વિશે સવાલો કરવામાં આવતા હતા. અસિત મોદી પોતે ઘણી વાર કહી ચુક્યા છે કે, દિશા વાકાણી માટે શોના દરવાજા હંમેશા ખુલ્લા છે. તે જ્યારે ઈચ્છે ત્યારે શોમાં વાપસી કરી શકે છે.

આવું એટલા માટે કહી શકાય કે જેઠાલાલ અને દયાબેન આ શોની જાન છે. જ્યારથી દયાબેન આ શોમાંથી ગાયબ થયા છે, ત્યારથી શોના ફેન્સ ખૂબ જ નિરાશ છે. એટલા માટે ફેન્સ સતત તેની વાપસીને લઈને સવાલો કરી રહ્યા છે. આ ઉપરાંત શોના રેટિંગમાં પણ ઘણા ફેરફાર થયા છે.

તારક મેહતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા લગભગ 15 વર્ષથી દર્શકોનું મનોરંજન કરી રહ્યા છે. પણ છેલ્લા કેટલાક વર્ષોથી કેટલાય સ્ટાર્સ ટીવી શોને અલવિદા કહી ચુક્યા છે. જેમાં શૈલેષ લોઢા, ભવ્યા ગાંધી, રાજ અનડકટ અને નેહા મહેતા પણ સામેલ છે.

 

Related Posts