ભારત v/s વેસ્ટ ઈન્ડિઝ 4થી T20I પિચ રિપોર્ટ: સિરીઝને જીવિત રાખવા આજે પણ જીત જરૂરી

by Bansari Bhavsar

IND vs WI 4th T20I પિચ રિપોર્ટ: કેરેબિયનમાં ઘણી રમતો રમ્યા પછી, ભારત અને વેસ્ટ ઈન્ડિઝ હવે મલ્ટી-ફોર્મેટ શ્રેણીનો અંતિમ ભાગ રમવા માટે યુએસએ જાય છે. હાર્દિક પંડ્યાની ભારત શ્રેણીમાં હજુ પણ જીવંત છે કારણ કે તેણે ગયાનાના પ્રોવિડન્સ સ્ટેડિયમમાં ત્રીજી T20I 7 વિકેટથી જીતી લીધી હતી. આખરી બે T20I માટે હવે ધ્યાન ફ્લોરિડામાં લૉડરહિલ પર કેન્દ્રિત છે.
લોડરહિલના સેન્ટ્રલ બ્રોવર્ડ રિજનલ પાર્ક સ્ટેડિયમ ટર્ફ ગ્રાઉન્ડ પર આ ભારતની સાતમી T20I મેચ હશે. તેઓ ઓગસ્ટ 2016 થી અહીં રમ્યા છે, તમામ વેસ્ટ ઈન્ડિઝ સામે, અને સ્થળ પર તેમનો રેકોર્ડ સારો છે. મેન ઇન બ્લુમાં માત્ર એક જ હાર સાથે ચાર મેચ જીતી છે અને એક પરિણામ આવ્યું નથી, ફ્લોરિડામાં તેમની યાદો તાજી રહી છે.

IND vs WI 4થી T20I લોડરહિલ પિચ રિપોર્ટ

અહીં એકંદરે 14 T20I મેચો રમાઈ છે અને સ્થળ ઉચ્ચ સ્કોરિંગ છે. અહીં આઠ 175-પ્લસ ટોટલ કરવામાં આવ્યા છે જેમાં 245 સૌથી વધુ છે. પ્રથમ દાવનો સરેરાશ સ્કોર 164 છે અને તે બીજી ઈનિંગમાં 123 થઈ ગયો છે.

ટોસ જીતો અને?

ટોસ જીત્યા પછી બેટિંગ પસંદ કરવી એ એક સમજદાર નિર્ણય છે. પ્રથમ દાવના સ્કોરની સરખામણીમાં બીજી ઇનિંગનો કુલ સ્કોર એટલો મોટો નથી. ઉપરાંત, અહીં રમાયેલી 14T T20Iમાંથી, પ્રથમ બેટિંગ કરનારી ટીમોએ 11 મેચ જીતી છે, જ્યારે પીછો કરતી ટીમોએ ત્રણ જીત મેળવી છે.

સેન્ટ્રલ બ્રોવર્ડ પ્રાદેશિક પાર્ક સ્ટેડિયમ ટર્ફ ગ્રાઉન્ડ નંબર્સ ગેમ
મૂળભૂત આંકડા

કુલ T20I મેચો – 14

પ્રથમ બેટિંગ કરીને મેચ જીતી – 11

પ્રથમ બોલિંગ કરીને મેચ જીતી – 2

સરેરાશ આંકડા

1લી ઇન્સની સરેરાશ સ્કોર – 164

2જી ઇન્સના સરેરાશ સ્કોર – 123

સર્વોચ્ચ અને સૌથી નીચો કુલ આંકડા

સૌથી વધુ કુલ રેકોર્ડ – WI vs IND દ્વારા 245/6 (20 Ov).

ન્યૂનતમ કુલ રેકોર્ડ – 81/10 (17.3 Ov) NZ vs SL દ્વારા

સૌથી વધુ સ્કોરનો પીછો – IND vs WI દ્વારા 98/6 (17.2 Ov)

ન્યૂનતમ સ્કોર બચાવ – 120/7 (20 Ov) NZ vs SL દ્વારા

વેસ્ટ ઈન્ડિઝની ટીમ:

નિકોલસ પૂરન (wk), રોવમેન પોવેલ (c), બ્રાન્ડોન કિંગ, કાયલ મેયર્સ, જ્હોન્સન ચાર્લ્સ, શિમરોન હેટમાયર, રોમારીયો શેફર્ડ, જેસન હોલ્ડર, અકેલ હોસીન, અલઝારી જોસેફ, ઓબેદ મેકકોય, શાઈ હોપ, રોસ્ટન ચેઝ, ઓશેન થોમસ, ઓડિયન સોમિથ

ભારતની ટીમ:

ઈશાન કિશન (wk), હાર્દિક પંડ્યા (c), શુભમન ગિલ, સૂર્યકુમાર યાદવ, તિલક વર્મા, સંજુ સેમસન, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, અર્શદીપ સિંહ, યુઝવેન્દ્ર ચહલ, મુકેશ કુમાર, યશસ્વી જયસ્વાલ, રવિ બિશ્નોઈ, ઉમરાન મલિક, અવેશ ખાન

Related Posts