ભારત વિ વેસ્ટ ઈન્ડિઝ 5મી T20I: પિચ રિપોર્ટ્સથી લઈને રેકોર્ડ્સ સુધી, આજની મેચ વિષેની તમામ જાણકારી

by Bansari Bhavsar

ભારત vs વેસ્ટ ઈન્ડિઝ 5મી T20I: શ્રેણીની 4થી T20I માં વેસ્ટ ઈન્ડિઝ પર પ્રબળ જીત નોંધાવ્યા પછી, ભારત વેસ્ટ ઈન્ડિઝ સાથે 2-2 થી શ્રેણીની સ્કોરલાઈન સાથે ટક્કર આપે છે. હાર્દિક પંડ્યાના માણસોએ લૉડરહિલમાં ચોથી T20Iમાં શુભમન ગિલ અને યશસ્વી જયસ્વાલ સાથે મુલાકાતીઓ માટે આરામદાયક જીત મેળવી હતી. વેસ્ટ ઈન્ડિઝે શરૂઆતમાં બેટિંગમાં સંઘર્ષ કર્યો હતો પરંતુ શાઈ હોપ અને શિમરોન હેટમિયરે યજમાનોને 178 રન સુધી પહોંચાડ્યા હતા.

અર્શદીપ સિંહે બોલ સાથે અભિનય કર્યો, ઉચ્ચ સ્કોરિંગ પિચ પર ત્રણ વિકેટ ઝડપી. કુલદીપ યાદવને પણ તેના નામે બે સ્કેલ્પ સાથે સફળતા મળી હતી. જવાબમાં, પાવરપ્લેના અંત પછી ભારત ડ્રાઇવરની સીટ પર હતું, જ્યારે ગિલ અને જયસ્વાલે મુલાકાતીઓને 66 સુધી પહોંચાડ્યા હતા. રોમારીયો શેફર્ડ દ્વારા 165 રનની શરૂઆતની ભાગીદારી તોડી હતી પરંતુ ભારતે 17 ઓવરમાં નવ વિકેટે જીત નોંધાવી હતી.

ભારત વિ વેસ્ટ ઈન્ડિઝ 5મી T20I પિચ રિપોર્ટ

5મી T20I તે જ સ્થળે રમાશે જ્યાં ચોથી મેચ યોજાઈ હતી. લૉડરહિલના સેન્ટ્રલ બ્રોવર્ડ પ્રાદેશિક પાર્ક સ્ટેડિયમ ટર્ફ ગ્રાઉન્ડ શ્રેણી નિર્ણાયકનું આયોજન કરશે. સ્થળ બેટિંગ ટ્રેકનું બેલ્ટર છે. સ્થળ પર રમાયેલી 15 T20I રમતોમાંથી દસ 175+ કુલ (IND vs WI 4th T20I સહિત) છે. પ્રથમ દાવનો સરેરાશ સ્કોર 165 છે, જે બીજા દાવમાં ઘટીને 127 પર આવે છે.

સેન્ટ્રલ બ્રોવર્ડ પ્રાદેશિક પાર્ક સ્ટેડિયમ ટર્ફ ગ્રાઉન્ડ નંબર્સ ગેમ
મૂળભૂત આંકડા

કુલ T20I મેચો – 15

પ્રથમ બેટિંગ કરીને મેચ જીતી – 11

પ્રથમ બોલિંગ કરીને મેચ જીતી – 3

સરેરાશ આંકડા

1લી ઇન્સની સરેરાશ સ્કોર – 165

2જી ઇન્સની સરેરાશ સ્કોર – 127

સર્વોચ્ચ અને સૌથી નીચો કુલ આંકડા

સૌથી વધુ કુલ રેકોર્ડ – WI vs IND દ્વારા 245/6 (20 Ov).

ન્યૂનતમ કુલ રેકોર્ડ – 81/10 (17.3 Ov) NZ vs SL દ્વારા

સૌથી વધુ સ્કોરનો પીછો – IND vs WI દ્વારા 98/6 (17.2 Ov)

ન્યૂનતમ સ્કોર બચાવ – 120/7 (20 Ov) NZ vs SL દ્વારા

વેસ્ટ ઈન્ડિઝની ટીમ:

નિકોલસ પૂરન (wk), રોવમેન પોવેલ (c), બ્રાન્ડોન કિંગ, કાયલ મેયર્સ, જ્હોન્સન ચાર્લ્સ, શિમરોન હેટમાયર, રોમારીયો શેફર્ડ, જેસન હોલ્ડર, અકેલ હોસીન, અલઝારી જોસેફ, ઓબેદ મેકકોય, શાઈ હોપ, રોસ્ટન ચેઝ, ઓશેન થોમસ, ઓડિયન સોમિથ

ભારતની ટીમ:

ઈશાન કિશન (wk), હાર્દિક પંડ્યા (c), શુભમન ગિલ, સૂર્યકુમાર યાદવ, તિલક વર્મા, સંજુ સેમસન, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, અર્શદીપ સિંહ, યુઝવેન્દ્ર ચહલ, મુકેશ કુમાર, યશસ્વી જયસ્વાલ, રવિ બિશ્નોઈ, ઉમરાન મલિક, અવેશ ખાન

Related Posts