દિલ્હી: નિલોથી ગામમાં ફેક્ટરીમાં આગ ફાટી નીકળી, 10 ફાયર ટેન્ડર ઘટનાસ્થળે પહોંચ્યા

by Bansari Bhavsar

રાષ્ટ્રીય રાજધાનીના નિલોથી ગામમાં એક ફેક્ટરીમાં ભીષણ આગ લાગી હતી. દિલ્હી ફાયર સર્વિસના જણાવ્યા અનુસાર, આગની ઘટનાની માહિતી મળતાં જ 10 ફાયર ટેન્ડર ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગયા હતા. સદનસીબે હજુ સુધી કોઈ જાનહાની થઈ નથી

વિઝ્યુઅલમાં પરિસરમાં સંગ્રહિત પ્લાસ્ટિક પાઇપનો વિશાળ જથ્થો દર્શાવવામાં આવ્યો હતો. આગના સ્થળેથી ધુમાડાના વિશાળ વાદળો ઉડતા જોવા મળ્યા હતા. અધિકારીઓએ જણાવ્યું કે હજુ સુધી કોઈ જાનહાનિ કે ઈજાના અહેવાલ નથી.

આ પહેલા ગુરુવારે ઉત્તર પશ્ચિમ દિલ્હીના બવાનામાં એક પ્લાસ્ટિક ફેક્ટરીમાં આગ લાગી હતી. બિલ્ડિંગમાં ડ્યુઝિંગ ઓપરેશન દરમિયાન છ ફાયર કર્મીઓ ઘાયલ થયા હતા. આગને કાબુમાં લેવા માટે 30 ફાયર ટેન્ડરોને કામે લગાડવામાં આવ્યા હતા. આ ફેક્ટરી બવાના ઈન્ડસ્ટ્રીયલ એરિયામાં સેક્ટર-5માં આવેલી છે. ફેક્ટરીમાં બ્લાસ્ટ થયો હતો જેના કારણે દિવાલ અને ગેટ તૂટી પડ્યા હતા અને પાંચ ફાયરમેનને ઈજાઓ પહોંચી હતી, એમ તેઓએ જણાવ્યું હતું.

“ધર્મવીર, અજીત, નરેન્દ્ર, જયવીર અને વિકાસને આ ઘટનામાં ઈજાઓ પહોંચી હતી. તેઓને તાત્કાલિક મહર્ષિ વાલ્મિકી હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા અને બાદમાં રજા આપવામાં આવી હતી,” એક અધિકારીએ જણાવ્યું હતું.

Related Posts