મણિપુરના વાયરલ વીડિયો જેવી ઘટના રાજસ્થાનથી સામે આવી, જ્યાં 21 વર્ષીય ગર્ભવતી મહિલાને નિર્વસ્ત્ર કરીને આખા ગામમાં ફેરવી

by Dhwani Modi
Pratapgarh Rajasthan viral video, News Inside

Rajasthan| રાજસ્થાનના પ્રતાપગઢ જિલ્લામાં હૈવાનિયતની ઘટના સામે આવ્યા બાદ હોબાળો શરુ થયો છે. ગર્ભવતી આદિવાસી મહિલાને નગ્ન કરીને ફેરવવાની ઘટના સામે આવ્યા બાદ ભાજપે ગહેલોત સરકાર પર ટાર્ગેટ કરવાનું શરુ કરી દીધું છે. ભાજપના દિગ્ગજ નેતા અને વિધાનસભા વિરોધ પક્ષના નેતા સતીશ પૂનિયાએ સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરીને લખ્યું છે કે, સીએમ અશોક ગહેલોત પાસેથી જવાબ માગ્યો છે.

તેમણે સોશિયલ મીડિયા પર કહ્યું કે, પ્રતાપગઢમાં આદિવાસી મહિલા સાથે દુર્વ્યવહારનો વીડિયો જોયા બાદ હચમચી જશો. અપરાધીઓ ખુલ્લેઆમ વીડિયો બનાવીને તેને સોશિયલ મીડિયા પર પણ અપલોડ કરી રહ્યા છે. આ દુર્વ્યવહાર સમાજ અને લોકતાંત્રિક મૂલ્યોની હાર છે. રાજ્ય સરકારને અનુરોધ છે કે, દોષિતોને એટલી કડક સજા ફટકારવામાં આવે કે, અપરાધનો વિચાર આવે તો અપરાધીઓના મનમાં ભય ઉત્પન્ન થઈ જાય.

વીડિયોમાં રડતી દેખાઈ મહિલા
આપને જણાવી દઈએ કે, પ્રતાપગઢ જિલ્લાના એક ગામમાં 21 વર્ષિય ગર્ભવતી મહિલાને નિર્વસ્ત્ર કરીને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કર્યો છે. અહીં ગર્ભવતી મહિલાને નગ્ન કરીને ગામમાં ફેરવવામાં આવી હતી. વીડિયોમાં મહિલા રડતી દેખાઈ રહી છે. જાણકારી અનુસાર, મહિલાને તેના પતિ અને પરિવારના લોકોએ નગ્ન કરીને તેની સાથે મારપીટ કરી હતી. મામલો સામે આવ્યા બાદ પ્રતાપગઢ એસપી સાથે બાંસવાડા રેન્જના આઈજીએ પણ આરોપીઓની ધરપકડ કરવા માટે મોર્ચો સંભાળી લીધો છે.

ચાર દિવસ પહેલા પ્રેમી સાથે ભાગી ગઈ હતી
જાણકારી અનુસાર, મામલો પ્રતાપગઢ જિલ્લાના એક ગામની 21 વર્ષીય ગર્ભવતી મહિલાનો છે. વીડિયો ચાર દિવસ જુનો છે. અહી રહેતી એક મહિલાના એક વર્ષ પહેલા લગ્ન થયાં હતા. આ બાદ તેની બાજૂના ગામમાં રહેતા એક યુવક સાથે તેને પ્રેમ થયો હતો. અને મહિલા ગર્ભવતી પણ છે. ચાર દિવસ પહેલા તે પોતાના પ્રેમી સાથે ભાગી ગઈ હતી. જ્યારે પરિવારને તેની જાણકારી મળી તો પરિવારના લોકોએ મહિલાનો પીછો કર્યો અને તેને પકડી પાડીને તેની સાથે આ નિર્મમ કૃત્ય આચર્યું હતું.

Related Posts