હોસ્ટેલના રૂમમાં જતા યુવતીની લાશ મળી, સાથે આ નોટ પણ મળી

by Bansari Bhavsar
news inside

પંજાબના ફરીદકોટમાંથી એક હૃદયદ્રાવક ઘટના સામે આવી છે. અહીં બાબા ફરીદ લો કોલેજની એક વિદ્યાર્થીનીએ હોસ્ટેલના રૂમમાં ફાંસી લગાવીને આત્મહત્યા કરી લીધી. 22 વર્ષની અમનદીપ કૌર ફિરોઝપુરની રહેવાસી હતી.આપઘાતની આ ઘટના બાદ સમગ્ર કોલેજમાં શોકનો માહોલ છે.મળતી માહિતી મુજબ ફિરોઝપુર રહેવાસી અમનદીપ બાબા ફરીદ લો કોલેજમાં ચોથા સેમેસ્ટરની વિદ્યાર્થીની હતી. અમનદીપ હોસ્ટરના રૂમ નંબર 12માં રહેતી હતી . મંગળવારે સવારે જ્યારે અમનદીપે લાંબા સમય સુધી તેના રૂમનો દરવાજો ન ખોલ્યો તો તેના મિત્રોને શંકા ગઈ. તેણે તેને ઘણી વખતબોલાવ્યા છતાં  અમને દરવાજો ન ખોલ્યો.

વિદ્યાર્થિનીઓએ આ અંગે હોસ્ટેલના વોર્ડનને જાણ કરી હતી. જે બાદ રૂમનો દરવાજો તુટી ગયો હતો. અંદરનું દ્રશ્ય ઘણું ડરામણું હતું. અમનની લાશ પંખા સાથે લટકતી હતી. તેણે દિવાલ પાછળ અંગ્રેજીમાં એક ચિઠ્ઠી લખી હતી. અમને લખ્યું હતું કે ‘Own Consent No Family Pressure an Not happy with my life.’ હોસ્ટેલના વોર્ડને તાત્કાલિક પોલીસને જાણ કરી હતી.

પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. તેઓએ મૃતદેહને નાળામાંથી કાઢીને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપ્યો હતો. હાલ આ મામલે તપાસ ચાલી રહી છે. આપઘાત પાછળના સાચા કારણોની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે. તેનો મોબાઈલ પણ તપાસ માટે મોકલવામાં આવ્યો છે. યુવતીના મિત્રોની પણ પૂછપરછ ચાલી રહી છે.

બીજી તરફ અમનના પરિવારજનોને આ અંગે જાણ થતાં તેઓ રડવા લાગ્યા હતા. તેઓ માની શકતા નથી કે તેમની પુત્રી આવું ભયંકર પગલું ભરી શકે છે. હાલ આ કેસની તપાસ ચાલી રહી છે.

Related Posts