અમદાવાદના સ્પામાં દરોડા; માનવ તસ્કરીના ગુનામાં 5 ગુનેગારોની ધરપકડ

by Bansari Bhavsar

અમદાવાદમાં સ્પા ચલાવવાના બહાને માનવ તસ્કરીમાં સંડોવાયેલા હોવાના આરોપમાં મંગળવારે મોડી રાત્રે પોલીસે ઓઢવના પરિસરમાં દરોડા પાડતા પાંચ લોકોની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. આરોપીઓને બુધવારે મેજિસ્ટ્રેટ કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવ્યા હતા, જેણે તેમને સાબરમતી જેલમાં મોકલી દીધા હતા, પોલીસે જણાવ્યું હતું.

પાંચ આરોપીઓમાં બોધી ઈન્ટરનેશનલ સ્પા સેન્ટરના માલિક રાહુલ વાલંદ (29) અને ચાંદખેડાના રહેવાસી તેમજ વસ્ત્રાલના રહેવાસી નિકુલ દેસાઈ (26)નો સમાવેશ થાય છે, જે સ્પાના હેલ્પર છે. સ્પામાં અન્ય ત્રણ ગ્રાહકો હતા – આસ્ટોડિયાના શોએબ ઈન્દાવાલા (33) અને અમદાવાદના નારોલના રવિ પ્રજાપતિ (27) તેમજ મહારાષ્ટ્રના ખંડેરના સાદ અહેમદ નબી (24) હતા.

ઓઢવ પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાયેલી એફઆઈઆર મુજબ, સ્પા ઓઢવ નજીક ધર્મકુંજ આર્કેડ કોમ્પ્લેક્સમાં આવેલું છે.

પોલીસે જણાવ્યું હતું કે પોલીસ કંટ્રોલ રૂમને લોકો તરફથી વારંવાર ફરિયાદો મળતી હતી કે આરોપીઓ બોડી મસાજ પાર્લર ચલાવવાની આડમાં અનૈતિક દેહ વેપારમાં સંડોવાયેલા હતા.

ફરિયાદોની ચકાસણી કર્યા પછી, પોલીસે એક ડીકોયને મોકલ્યો, જેણે મંગળવારે રાત્રે સ્પામાં ક્લાયન્ટ તરીકે ઉભો કર્યો.

એફઆઈઆર અનુસાર, પોલીસે તે વ્યક્તિને સ્પા સેન્ટરના માલિક સાથે “સેક્સની સાથે બોડી મસાજ” માટે પૂછવા કહ્યું. જેમ જેમ ડિકૉયએ સૂચનાઓનું પાલન કર્યું, તેમ તેણે કિંમત નક્કી કરી અને ફાળવેલ રૂમમાં ગયો જ્યાંથી તેણે સ્પાની બહાર રાહ જોઈ રહેલા પોલીસ કર્મચારીઓને મિસ્ડ કોલ આપ્યો, તે ઉમેર્યું.

થોડી જ વારમાં પોલીસ કર્મચારીઓ દોડી આવ્યા હતા અને પાંચેય આરોપીઓને પકડી લીધા હતા. એફઆઈઆર મુજબ, ત્રણ ગ્રાહકો મહિલાઓ સાથે “સમાધાનની સ્થિતિમાં” જોવા મળ્યા હતા, જેમાંથી એકે દાવો કર્યો હતો કે તે આઈઝોલની છે અને દરેક “સેવા” માટે 1,000 રૂપિયા લીધા હતા.

Related Posts