ઉજ્જૈન બળાત્કારની ભયાનક ઘટના: શરમજનક કૃત્ય બદલ મારા પુત્રને ફાંસી આપવી જોઈએ; આરોપી ઓટો ડ્રાઈવરના પિતા

by ND

ઉજ્જૈન: મધ્યપ્રદેશના ઉજ્જૈનમાં 12 વર્ષની બાળકી પર બળાત્કારના મામલે વ્યાપક આક્રોશ વચ્ચે, એક આરોપી ઓટો-રિક્ષા ચાલકના પિતાએ આ ઘટનાને “શરમજનક” ગણાવી અને કહ્યું કે તેના પુત્રને “ફાંસી” આપવી જોઈએ.

ઓટો ડ્રાઈવર ભરત સોનીની ગુરુવારે ઉજ્જૈન જિલ્લામાં એક સગીર છોકરી પર બળાત્કાર કરવાના આરોપમાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. આ ઘટનાએ ભારે હોબાળો મચાવ્યો હતો અને આરોપીઓ સામે કડક સજાની માંગ કરી હતી.

સોમવારે બનેલી આ ઘટના બુધવારે સોશિયલ મીડિયા પર એક ભયાનક વિડિયો સામે આવ્યા બાદ સોશિયલ મીડિયા પર પ્રકાશમાં આવી હતી, જેમાં યુવતી ઉજ્જૈનની શેરીઓમાં ભાગ્યે જ કંઈ પહેરીને ભટકતી જોવા મળી હતી. બાળકીના પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં ઈજા થઈ હતી અને લોહી વહી રહ્યું હતું.

ઉજ્જૈન ભયાનક: 12 વર્ષની બાળકી પર બળાત્કાર, અર્ધ નગ્ન હાલતમાં ઘરે-ઘરે જઈ મદદ માંગી

ફાંસીની સજા

આરોપીના પિતાએ તેમના પુત્રને ફાંસીની સજાની માંગ કરી હતી. “તે શરમજનક કૃત્ય છે. ન તો હું તેને મળવા હોસ્પિટલ ગયો છું, ન તો હું પોલીસ સ્ટેશન કે કોર્ટમાં જઈશ. મારા પુત્રએ ગુનો કર્યો છે, તેથી તેને ફાંસી આપવી જોઈએ,” તેના પિતાએ પત્રકારોને જણાવ્યું હતું. જાણ કરી.

ગુરુવારે આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. મહાકાલ પોલીસે જણાવ્યું હતું કે, જ્યારે તેને ગુનાના દ્રશ્યનું પુનઃનિર્માણ કરવા અને ફાટેલા કપડા જેવા પુરાવા એકત્ર કરવા માટે ગુનાના સ્થળે લઈ જવામાં આવ્યો ત્યારે તેણે ભાગવાનો પ્રયાસ કર્યો ત્યારે તેને ઈજાઓ થઈ હતી. પોલીસે તેનો પીછો કરીને તેને પકડી પાડતાં તે સિમેન્ટ રોડ પર પડ્યો હતો.

ઉજ્જૈનમાં સગીર બાળકી પર બળાત્કાર ગુજારનાર ઓટો રિક્ષા ચાલકની ધરપકડ, તપાસ દરમિયાન ‘છટકવાનો પ્રયાસ’

જેમણે પીડિતાને મદદ કરી નથી તેઓ કાર્યવાહીનો સામનો કરી શકે છે

સોમવારે મહાકાલ પોલીસ સ્ટેશનની હદ હેઠળના મુરલીપુરા વિસ્તારમાં એક સગીર છોકરી અર્ધ નગ્ન હાલતમાં રસ્તા પર ભટકતી જોવા મળી હતી. તેણી બે કલાકથી વધુ સમય સુધી શેરીઓમાં ભટકતી રહી અને ઘરે ઘરે જઈને મદદ માટે પૂછતી રહી પરંતુ એક પણ વ્યક્તિ તેને બચાવવા આવ્યો ન હતો. પોલીસે અહેવાલ આપ્યો છે કે જેમણે પીડિતાને મદદ કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો તેઓને પણ કાર્યવાહીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અહેવાલો અનુસાર, જેઓએ છોકરીની મદદ નથી કરી તેમને બાળ યૌન શોષણ કાયદા હેઠળ આરોપોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

બાદમાં, બાળકી બદનગર રોડ પાસે બેભાન મળી આવી હતી અને તેને ઈન્દોરની હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવી હતી જ્યાં તેની સારવાર ચાલી રહી છે. ઉજ્જૈનના પોલીસ અધિક્ષક (એસપી) સચિન શર્માએ જણાવ્યું હતું કે, “યુવતી બેભાન મળી આવી હતી. પોલીસ અધિકારીઓ તેને ઇન્દોરની હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા કારણ કે તેની હાલત નાજુક હતી અને તેણીનો જીવ બચાવવા માટે રક્તદાન કર્યું હતું.”

Related Posts