ધમકીઓને પગલે SRKની સુરક્ષા Y+ સ્તર સુધી વધારી દેવામાં આવી

by Bansari Bhavsar
Following the threats, SRK's security was upgraded to Y+ level

બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર શાહરૂખ ખાનની સુરક્ષા Y+ લેવલ સુધી વધારી દેવામાં આવી છે.આ વર્ષની શરૂઆતમાં રિલીઝ થયેલી તેની બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ ‘પઠાણ’ના ‘બેશરમ રંગ’ ગીત પર જાનથી મારી નાખવાની ધમકીઓ મળ્યા બાદ અભિનેતાએ મહારાષ્ટ્ર સરકાર પાસેથી સુરક્ષા કવચની માંગ કરી છે.વિવિધ ફ્રિન્જ આઉટફિટ્સે એક અભિનેત્રીમાં કેસરી રંગનો ઉપયોગ કરવાનો ગુનો લીધો હતો.ગીતમાં દીપિકા પાદુકોણના ડ્રેસ. આ જૂથોએ કેસરી રંગના ઉપયોગની સમાનતા કરી ગીતના શીર્ષક સાથે અને આ ગીતમાં ભગવા રંગની મજાક ઉડાવે છે તેમ કહીને ગુનો લીધો હતો હિંદુ ભાવના સાથે સંકળાયેલ છે.ગીતને લઈને વિવાદ બાદ, અયોધ્યા સ્થિત દ્રષ્ટા પરમહંસ આચાર્યએ અભિનેતાને કથિત રીતે જાનથી મારી નાખવાની ધમકીઓ આપી હતી. મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, અભિનેતાએ રાજ્ય સરકારને પત્ર લખીને સુરક્ષાની માંગ કરી હતી.Y+ કેટેગરી હેઠળ, SRKને છ કમાન્ડો સહિત 11 સુરક્ષા કર્મચારીઓ મળશે, ચાર પોલીસ કર્મચારીઓ અને ટ્રાફિક ક્લિયરન્સ વાહન. Y+ સુરક્ષા રાજ્ય દ્વારા પૂરી પાડવામાં આવે છે જે નાગરિકો તેમના જીવન માટે જોખમનો સામનો કરે છે. રાજ્ય સરકારના નિર્દેશના જવાબમાં, આઈજી વીઆઈપી સિક્યુરિટીએ અભિનેતાની સંખ્યા વધારી દીધી છે. સિક્યોરિટી માટે તેણે ચોક્કસ રકમ જમા કરાવવાની રહેશે અગાઉ બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાનને ગયા વર્ષે Y+ સુરક્ષા કવચ આપવામાં આવ્યું હતું. લોરેન્સ બિશ્નોઈ ગેંગની ધમકીઓને પગલે લોરેન્સ બિશ્નોઈ ગેંગ એ જ ગેંગ છે જે દિવસના પ્રકાશમાં હત્યામાં સામેલ હતી.પંજાબી મ્યુઝિક સ્ટાર સિદ્ધુ મૂઝવાલા.શાહરૂખ ખાન અગાઉ મુમ્બાલ અંડરવર્લ્ડ સાથે ભાગી ચુક્યો છે અને ધમકીઓ સામે ટકી રહ્યો છે.

Related Posts