ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ: શુભમન ગિલ પાકિસ્તાનની રમત પહેલા અમદાવાદમાં ઉતર્યો

by Bansari Bhavsar
cricket world cup news update shubhaman gill

અફઘાનિસ્તાન પર 8 વિકેટથી જીત અને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ હવે શનિવારે પાકિસ્તાન સામેની તેમની મોટી-ટિકિટ ટક્કર માટે અમદાવાદ જશે.ટીમ સાથે જોડાનાર ઓપનર શુભમન ગિલ હશે જે ડેન્ગ્યુથી સાજો થઈ રહ્યો છે અને આઈસીસી વર્લ્ડ કપ 2023ની ટીમની બે શરૂઆતી મેચો ચૂકી ગયો છે. ગિલ ગુરુવારે વહેલી સવારે અમદાવાદ પહોંચ્યો હતો, જ્યાં તેને ચેન્નઈથી રજા આપવામાં આવી હતી. થોડા દિવસ પહેલા હોસ્પિટલમાંથી.”તે સાજો થઈ રહ્યો છે. હા, તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ સાવચેતીના ભાગ રૂપે તે વધુ હતું. તે ચેન્નાઈની હોટેલમાં પાછો ફર્યો છે અને સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે. તેથી, તબીબી ટીમ દ્વારા તેના પર દેખરેખ રાખવામાં આવી રહી છે. અમે આશા રાખીએ છીએ કે તે જલ્દી સ્વસ્થ થઈ જશે. અને સારું લાગશે,” ભારતના બેટિંગ કોચ વિક્રમ રાઠોરે અફઘાનિસ્તાન મેચની પૂર્વસંધ્યાએ કહ્યું હતું.ત્યારથી ગિલની રિકવરી અંગે કોઈ સત્તાવાર અપડેટ નથી અને તે શનિવારની મેચ રમવા માટે ફિટ થશે કે કેમ તે જાણી શકાયું નથી.ગિલ દોઢ વર્ષથી વધુ સમયથી ભારતની ODI સ્કીમ ઓફ થિંગ્સમાં એક મહત્વપૂર્ણ કોગ છે. તે આ વર્ષે ફોર્મેટમાં સૌથી વધુ રન બનાવનાર ખેલાડી છે, તેણે 72.35ની એવરેજ અને 105.03ના સ્ટ્રાઈક રેટથી 1230 રન બનાવ્યા છે, જેમાં તેની છેલ્લી ચાર વનડે મેચોમાં બે સદી અને આટલી અર્ધશતક ફટકારી છે.ગીલની ગેરહાજરીમાં, ઓસ્ટ્રેલિયા અને અફઘાનિસ્તાન સામે ડાબા હાથના વિકેટકીપર-બેટર ઇશાન કિશને કેપ્ટન રોહિત શર્મા સાથે ઇનિંગ્સની શરૂઆત કરી હતી.

Related Posts