ગાંધીનગર નજીક કાર અકસ્માતમાં પાંચ પિતરાઈ ભાઈઓના મોત

by Bansari Bhavsar

અમદાવાદ: ગાંધીનગરના રાંધેજા ચોકડી પાસે શુક્રવારે તેઓ જે કારમાં હતા તે પહેલા સાઈન બોર્ડ, પછી ઝાડ અને કાચબા સાથે અથડાતા પાંચ માણસો, પિતરાઈ ભાઈઓના મૃત્યુ થયા હતા. પેથાપુર પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, છ માણસો પેથાપુરના મલ્ટિપ્લેક્સમાંથી માણસામાં તેમના કાકાના ઘરે શુક્રવારે વહેલી સવારે એક હેચબેકમાં પાછા ફરી રહ્યા હતા ત્યારે તેઓ અકસ્માતનો ભોગ બન્યા હતા.મૃતકોની ઓળખ સાહિલ ચૌહાણ, 22, માણસા તરીકે કરવામાં આવી હતી; મોહમ્મદ અલ્ફાઝ બેલીમ, 22, ખેરાલુના; સલમાન ચૌહાણ, 19, હિંમતનગરથી; માણસાના 17 વર્ષીય અસ્પાક ચૌહાણ અને ઇડરના 17 વર્ષીય સજેબ બેલીમ. શાહનવાબ ચૌહાણ, 22, ગંભીર છે. પેથાપુર પોલીસના પીએસઆઈ આશા ગામીતે જણાવ્યું કે, છ જણ ગયા અઠવાડિયે દિવાળી વેકેશનમાં તેમના મામાના ઘરે ગયા હતા.તેઓએ પેથાપુરના મલ્ટીપ્લેક્સમાં ફિલ્મ જોવાનું નક્કી કર્યું અને ગુરુવારે મોડી રાત્રે ગાંધીનગર આવ્યા.ફિલ્મ બાદ સાહિલ કાર ચલાવી રહ્યો હતો. શુક્રવારે સવારે 12.05 વાગ્યે રાંધેજા ચોકડીથી લગભગ 300 મીટર દૂર, સાહિલે વાહન પરનો કાબૂ ગુમાવ્યો અને પહેલા રોડ પરના સાઈન બોર્ડ સાથે અથડાઈ અને પછી ઝાડ સાથે અથડાઈ. ટક્કરથી કાર પલટી મારી ગઈ હતી. તે બધાને ગંભીર ઈજાઓ થઈ હતી, જેના કારણે પાંચના મોત થયા હતા,” ગામીતે જણાવ્યું હતું.તેમાંથી માત્ર એક – શાહનવાબ ચૌહાણ – બચી ગયો. તેને ગંભીર હાલતમાં અસારવાની સિવિલ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો. ગામીતે કહ્યું કે, પ્રથમ દૃષ્ટિએ એવું લાગે છે કે કાર લગભગ 120kmphની ઝડપે હતી. પેથાપુર પોલીસે મૃતક ચાલક સાહિલ ચૌહાણ સામે બેદરકારીથી મોત થયાની ફરિયાદ નોંધી હતી.ગાંધીનગરમાં સાઈન બોર્ડ, ઝાડ સાથે અથડાઈને છ માણસોને લઈ જતી કાર પલટી ખાઈ જતાં દુર્ઘટના સર્જાઈ હતી, જેના પરિણામે પાંચ પિતરાઈ ભાઈઓના મૃત્યુ થયા હતા. પીડિતો, 17 અને 22 વર્ષની વય વચ્ચે, એક મૂવી થિયેટરથી તેમના કાકાના ઘરે પરત ફરી રહ્યા હતા. બચી ગયેલા એક વ્યક્તિની હાલત હાલ ગંભીર છે.અભિનેતા મનજોત સિંઘ, સાહિલ સલાથિયા અને ચિંતન રાચ્છ દિવાળીના શૂટ માટે સાથે આવ્યા હતા, તેમની અલગ ફેશન સેન્સ દર્શાવતા હતા. તેઓએ ભારતીય પુરુષોને તેમની ફેશનની સીમાઓને આગળ ધપાવવા અને તેમના દિવાળી દેખાવ સાથે પ્રયોગ કરવા પ્રોત્સાહિત કર્યા. મનજોતે હાથથી વણાયેલ રેશમનું જોડાણ પહેર્યું હતું, સાહિલે ગ્રે જર્મન સિલ્ક કુર્તાનો સેટ પહેર્યો હતો, અને ચિંતને કમરકોટ અને ફ્લેર્ડ પેન્ટ સાથે ટૂંકા કુર્તા પસંદ કર્યા હતા. તેઓએ એક્સેસરીઝના મહત્વ પર ભાર મૂક્યો અને ઉત્સવના દેખાવ માટે વિવિધ શૈલીઓ અને રંગો અજમાવવાનું સૂચન કર્યું.બોલિવૂડ એક્ટર સાહિલ ખાન સામે મુંબઈ પોલીસે મહાદેવ સટ્ટાબાજી એપ કેસમાં તેની કથિત સંડોવણી બદલ કેસ દાખલ કર્યો છે. તેના પર નફો કમાવવા માટે એપનો પ્રચાર અને સંચાલન કરવાનો આરોપ છે. આ ફરિયાદ એક સામાજિક કાર્યકર દ્વારા દાખલ કરવામાં આવી હતી જેણે દાવો કર્યો હતો કે એપ્લિકેશન દ્વારા લોકો સાથે 15,000 કરોડ રૂપિયાથી વધુની છેતરપિંડી કરવામાં આવી છે. પોલીસે કાયદાની વિવિધ કલમોનો ઉપયોગ કર્યો છે અને તપાસ ચાલુ છે. એન્ફોર્સમેન્ટ ડિરેક્ટોરેટ દ્વારા પણ આ કેસની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે અને બોલિવૂડના અન્ય કલાકારો તપાસ હેઠળ છે.

Related Posts