અમદાવાદ એરપોર્ટ પર ઈન્ડિગોનો સ્ટાફ ભગવાન રામ, સીતા, લક્ષ્મણનો વેશ ધારણ કર્યો

by Bansari Bhavsar

 

સ્ટાફના સભ્યોએ ભગવાન રામ, સીતા, લક્ષ્મણ અને હનુમાનને મળતા આવતા ફાઇનરીના પોશાક પહેરીને ભીડને મંત્રમુગ્ધ કરી દીધી હતી. અમદાવાદ એરપોર્ટ પર એકઠા થયેલા મુસાફરો પાસેથી તેમને મોટો હાથ મળ્યો, વાયરલ વીડિયો બતાવે છે.

“અમદાવાદના વાઇબ્રન્ટ શહેરને અયોધ્યાની પવિત્ર ભૂમિ સાથે જોડતા, આ ઐતિહાસિક ક્ષણનો ભાગ બનવા માટે અમે ગૌરવ અનુભવીએ છીએ. તમારી હાજરી માટે આભાર, અમે અમારા તમામ ગ્રાહકોને આ માર્ગ પર ઉડાડવા માટે ઉત્સુક છીએ,” એમ ઈન્ડિગોએ માઇક્રોબ્લોગિંગ સાઇટ પર જણાવ્યું હતું. એક્સ.

ઉત્તર પ્રદેશના મંદિર નગર અયોધ્યામાં રામ મંદિરના અભિષેક સમારોહ પહેલા દેશભરમાંથી ભક્તોની ભારે ભીડ જોવા માટે તૈયાર છે. ઘણા બિઝનેસ લીડર્સ, મહાનુભાવો, રાજકારણીઓ અને સેલિબ્રિટીઓ પણ હાજરી આપે તેવી અપેક્ષા છે.

અયોધ્યાથી અમદાવાદની પ્રથમ ફ્લાઇટને ગુરુવારે કેન્દ્રીય નાગરિક ઉડ્ડયન પ્રધાન જ્યોતિરાદિત્ય સિંધિયા અને ઉત્તર પ્રદેશના સીએમ યોગી આદિત્યનાથે વર્ચ્યુઅલ રીતે ફ્લેગ ઓફ કરી હતી.

Related Posts