સર્વાઇકલ કેન્સરને કારણે તેણીનું મૃત્યુ થયું હોવાનો દાવો કર્યા પછી, પૂનમ પાંડેએ શનિવારે ખુલાસો કર્યો કે તે જીવિત છે અને આ રોગ વિશે જાગૃતિ લાવવા માંગે છે.

by Bansari Bhavsar

અભિનેત્રી પૂનમ પાંડે, જેમના “મૃત્યુના સમાચાર” એ શુક્રવારે રાષ્ટ્રમાં હલચલ મચાવી હતી, તેણે હવે જાહેર કર્યું છે કે તે ખૂબ જ જીવંત છે, અને આખો એપિસોડ સર્વાઇકલ કેન્સર વિશે જાગૃતિ લાવવા માટેનો પ્રચાર સ્ટંટ હતો. તેણીએ આ સમાચારથી દુઃખી થયેલા લોકોની માફી માંગી અને ઉમેર્યું કે તેણીને એ હકીકત પર ગર્વ છે કે તેના મૃત્યુના સમાચારથી લોકો સર્વાઇકલ કેન્સર વિશે વાત કરે છે.

શુક્રવારે, પૂનમના સત્તાવાર ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર શેર કરાયેલ એક નોંધમાં જણાવવામાં આવ્યું હતું કે સર્વાઇકલ કેન્સર સાથેની લડાઈ બાદ અભિનેત્રીનું મૃત્યુ થયું હતું. તે પછી તે લગભગ 24 કલાક સુધી MIA ગઈ અને તેના પરિવારના સભ્યો પણ અગમ્ય હતા.

શનિવારે તે જીવિત હોવાની ઘોષણા કર્યા પછી, પૂનમે એક અન્ય વીડિયો શેર કર્યો જેમાં તે કહેતી સાંભળી શકાય છે કે, “આ આંસુ માટે હું દિલગીર છું, જેમને મેં દુઃખ પહોંચાડ્યું છે તેમના માટે હું દિલગીર છું. મારો ઈરાદો? વાતચીતમાં બધાને આંચકો આપવાનો. જેના વિશે આપણે પૂરતી વાત નથી કરી રહ્યા, જે સર્વાઇકલ કેન્સર છે.”

 

તેણીએ આગળ કહ્યું, “હા, મેં મારા મૃત્યુની નકલ કરી હતી. આત્યંતિક, હું જાણું છું. પરંતુ અચાનક, આપણે બધા સર્વાઇકલ કેન્સર વિશેવાત કરી રહ્યા છીએ, શું આપણે નથી? તે એક રોગ છે જે શાંતિથી તમારો જીવ લઈ લે છે. અને આ રોગને સ્પોટલાઇટની જરૂર હતી. તાત્કાલિક.”

તેણીના ચાહકો સાથે શેર કરતા, પૂનમે એક નોંધ લખી જેમાં લખ્યું હતું કે, “ગર્ભાશયના કેન્સરે મારા પર દાવો કર્યો નથી, પરંતુ દુ:ખની વાત એ છે કે, તેણે હજારો મહિલાઓના જીવનનો દાવો કર્યો છે જેઓ આ રોગનો સામનો કેવી રીતે કરવો તે અંગેના જ્ઞાનના અભાવને કારણે ઉભી થઈ હતી. “

Related Posts