બેંગલુરુમાં ભીડભાડવાળી બસની અંદર બે મહિલાઓ એકબીજાને જૂતા વડે મારતી હોવાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો

by Bansari Bhavsar

 

એક વિડિયો ઓનલાઈન સામે આવ્યો છે જેમાં 8 ફેબ્રુઆરીએ બેંગલુરુમાં ભીડભાડવાળી બસની અંદર બે મહિલાઓ એકબીજાને જૂતા વડે મારતી જોવા મળે છે. બસની અંદર હાજર મુસાફરોએ તેમના મોબાઈલ ફોનમાં આ ઘટના રેકોર્ડ કરી હતી. આ વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે.

મુસાફરો વચ્ચેની દલીલ, સંભવિતપણે, તેમાંથી એકે બસની એક બારી ખોલી ત્યારે બીજી મહિલાના નિરાશામાં વધારો થયો. રાકેશ પ્રકાશ નામના વ્યક્તિએ X પર વીડિયો શેર કર્યો હતો જેમાં મહિલા તેમની દલીલ વચ્ચે અન્ય મુસાફરને જૂતા વડે મારતી જોવા મળી હતી.

બસમાં સવાર મુસાફરોએ દરમિયાનગીરી કરવાની ફરજ પડી હતી, બસ કંડક્ટરને લડત બંધ કરવા વિનંતી કરી હતી. બાદમાં બંને મહિલાઓને બસમાંથી જવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું.

આ વીડિયો ઓનલાઈન સામે આવતાની સાથે જ તેણે સોશિયલ મીડિયા યુઝરનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. લોકોએ તેમના વિચારો અને અભિપ્રાયો પોસ્ટના ટિપ્પણી વિભાગમાં શેર કર્યા, જ્યારે અન્ય કેટલાક લોકોએ બસ મુસાફરી દરમિયાન સમાન અસ્તવ્યસ્ત પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવા અંગે તેમની ચિંતા વ્યક્ત કરી.

“રોજ-દર-દિવસના ધોરણે, માણસો સેંકડો સમસ્યાઓનો સામનો કરે છે અને અસંખ્ય પડકારોનો બોજ સહન કરે છે; શા માટે વધુ ઉમેરો,” એક વપરાશકર્તાએ પોસ્ટના ટિપ્પણી વિભાગમાં જણાવ્યું હતું.

Related Posts