‘આશ્રમ 4’ બાબા નિરાલા બની ફરી ધૂમ મચાવશે બોબી દેઓલ

by ND
Aasharm 4, News Inside

Aasharm 4, News Inside: બોબી દેઓલની હિટ સિરીઝ ‘આશ્રમ’ની ચોથી સિઝનની દર્શકો આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. આ વેબ શોએ તેની અત્યાર સુધીની ત્રણ સીઝનમાં દર્શકોને દિવાના બનાવી દીધા છે અને બોબી દેઓલે પણ શાનદાર કમબેક આપ્યું છે. આ શ્રેણીમાં, અભિનેતાએ બાબા નિરાલાનું પાત્ર એટલી શ્રેષ્ઠતાથી ભજવ્યું કે તે તેની નવી ઓળખ બની ગયું. આ પહેલા આ શોની ત્રણ સીઝન આવી ચુકી છે અને હવે આખરે તેની ચોથી સીઝનને લઈને એક લેટેસ્ટ અપડેટ છે.

 

‘આશ્રમ’ની ચોથી સીઝનની વાત કરીએ તો દર્શકોને પૂરી આશા હતી કે તેઓ તેને વર્ષ 2023માં જોવા મળશે. જો કે, એવું બન્યું નહીં અને હવે નવીનતમ અહેવાલો અનુસાર, ચાહકો આ વર્ષે તેમનો મનપસંદ શો જોઈ શકશે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બોબી દેઓલ બાબા નિરાલા તરીકે ફરી એકવાર OTT પર પ્રભુત્વ મેળવવા માટે તૈયાર છે. રિપોર્ટ્સમાં કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ‘આશ્રમ 4’ આ વર્ષના અંતમાં એટલે કે ડિસેમ્બરમાં રિલીઝ થવા જઈ રહી છે. આનો અર્થ એ છે કે ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં બોબીના ચાહકો બાબા નિરાલાના કારનામાના રહસ્યો સામે આવતા જોઈ શકશે.

 દિગ્દર્શક પ્રકાશ ઝાની લોકપ્રિય સિરીઝ ‘આશ્રમ સીઝન 1’ 28 ઓગસ્ટ 2020 ના રોજ કોરોના સમયગાળા દરમિયાન રિલીઝ થઈ હતી. આ પ્રથમ શ્રેણીમાં કુલ 9 એપિસોડ હતા. આ પછી તરત જ આ જ વર્ષે ‘આશ્રમ સીઝન 2’ રિલીઝ થઈ. તે 11 નવેમ્બર 2020 ના રોજ રીલિઝ થયું હતું. બીજી સિઝનમાં પણ કુલ 9 એપિસોડ હતા અને આ સિઝનમાં પણ લોકોને ખૂબ જ આશ્ચર્ય થયું હતું. જ્યારે ‘આશ્રમ સિરીઝ 3’ લાંબા અંતર પછી રિલીઝ થઈ હતી, જે 3 જૂન 2022ના રોજ રિલીઝ થઈ હતી.

જોકે, ‘આશ્રમ સીઝન 4’નું ટીઝર બે વર્ષ પહેલા જૂન 2022માં રિલીઝ થયું હતું અને તેણે લોકોમાં હલચલ મચાવી હતી. ટ્રેલર શેર કરતી વખતે, MX પ્લેયરે લખ્યું હતું કે, ‘બાબા સર્વશક્તિમાન છે, તે તમારા મનની બાબતો જાણે છે, તેથી #Aashram3 એપિસોડ્સ સાથે, અમે ફક્ત @mxplayer પર #Aashram4 ની ઝલક પણ લાવ્યા છીએ. આ સાથે #Aashram4 #TeaserOutNow નું હેશટેગ પણ રિલીઝ કરવામાં આવ્યું હતું.

ચાહકો બોબી દેઓલની મોસ્ટ અવેટેડ વેબ સિરીઝ આશ્રમ 4 ની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. એવી અપેક્ષા હતી કે બાબા નિરાલાની આ શ્રેણી વર્ષ 2023માં સ્ટ્રીમ કરવામાં આવશે. જો કે આવું બન્યું ન હતું. અમને જણાવો કે તે ક્યારે રિલીઝ થશે.

Related Posts