આજે ઝાલોદથી ગુજરાતમાં પ્રવેશ કરવાની રાહુલ ગાંધીની ભારત જોડો ન્યાય યાત્રા || News Inside

by Bansari Bhavsar
રાહુલ ગાંધીની ભારત જોડો ન્યાય યાત્રા

વડોદરા: કોંગ્રેસ પાર્ટીના નેતા રાહુલ ગાંધીની આગમનનો પ્રારંભ થયો છે, અને તેમની ભારત જોડો ન્યાય યાત્રાનો ગુજરાત પરિસરમાં પ્રવેશ થવો હવો છે. તેમ રાહુલ ગાંધીએ મહારાષ્ટ્રમાંથી આગવાન કરીને રવિવારથી પ્રારંભ થવાનો નિર્ણય કર્યો છે.

આ મહત્વપૂર્ણ યાત્રા ઝાલોદ જિલ્લાના આદિવાસી પ્રદેશથી પ્રારંભ થઈ રહી છે અને શુક્રવારથી શરૂ થઈ રહી છે. રાત્રે ઝાલોદ નજીકના શહેરોમાં સ્થાનાંતર કરવાની પ્રતિબદ્ધતાનો હવો છે. આ યાત્રાના મધ્યરાત્રિ સમયે ઝાલોદ થઈને પંચમહાલ જિલ્લાના શહેરોમાં અટકશે, જેમકે ગોધરા, કાલોલ, હાલોલ, પાવાગઢ, શિવરાજપુર અને જાંબુઘોડા.

પછી, શુભ યાત્રા રાત્રે જાંબુઘોડામાં રોકાશે.

શનિવારે, છોટાઉદેપુર જિલ્લાના બોડેલીનો પ્રવેશ થવાનો નિર્ણય કરવામાં આવ્યો છે, અને તેમની પોતાની યાત્રા નર્મદા જિલ્લામાં પ્રવેશ થવાનો નિર્ણય કરવામાં આવ્યો છે. તેમ કેવડિયા અને રાજપીપળા શહેરો પર માર્ગ બનાવીને ભરૂચ જિલ્લાનો પ્રવેશ કરવાનો નિર્ણય કરવામાં આવ્યો છે.

શનિવાર દરમિયાન, યાત્રા સુરત જિલ્લામાં પ્રવેશ કરશે, અને રવિવારે દક્ષિણ ગુજરાતના વિવિધ પ્રદેશોમાં પ્રવેશ થશે.

Related Posts