8 કરોડના બજેટમાં બનેલી આ 2024 મલયાલમ થ્રિલર, 40 કરોડને પાર

by Bansari Bhavsar

Anweshippin Kandethum 9 ફેબ્રુઆરીએ સિલ્વર સ્ક્રીન પર આવી. મલયાલમ મૂવીનું નિર્દેશન ડાર્વિન કુરિયાકોસ દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે અને જીનુ વી અબ્રાહમ દ્વારા લખવામાં આવ્યું છે.

સસ્પેન્સ થ્રિલર અભિનેતા ટોવિનો થોમસ દ્વારા હેડલાઇન કરવામાં આવી છે અને તેમાં ઇન્દ્રાન્સ, સિદ્દીક, શમ્મી થિલકન, સાદિક, અઝીસ નેદુમંગડ, બાબુરાઇ અને અન્ય કલાકારો પણ છે.

તેની રજૂઆત પછી, તેને તેના આકર્ષક પ્લોટ, ઉત્તમ સાઉન્ડટ્રેક, કલા અને દિગ્દર્શન માટે વિવેચકો અને પ્રેક્ષકો તરફથી સકારાત્મક પ્રતિસાદ મળ્યો. 8 કરોડના બજેટમાં બનેલી આ ફિલ્મે વિશ્વભરમાં 40 કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરી હતી અને સુપરહિટ સાબિત થઈ હતી. અહેવાલ મુજબ, 2013ની દ્રષ્ટિમ (મલયાલમ મૂવી) પછી, આ દર્શકોને ગમતી બીજી સસ્પેન્સ મૂવી છે. હવે, આ ફિલ્મ OTT પર છે અને લોકોના દિલ જીતી રહી છે.

Anweshippin Kandethum એ ક્રાઈમ થ્રિલર છે જેને દેશભરમાંથી અને દુનિયાભરમાંથી પ્રેમ મળ્યો છે. આ મૂવીએ સિનેફિલ્સનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે અને OTT પર સનસનાટી બની છે. ટોવિનો થોમસે પણ મૂવીમાં તેના શાનદાર અભિનય માટે પ્રશંસા અને પ્રશંસા મેળવી.

આ ફિલ્મ ટોવિનો થોમસના પાત્ર SI આનંદ નારાયણનની આસપાસ ફરે છે, જે એક પ્રામાણિક અને સીધા અધિકારી છે, જે ગુનેગારને શોધી કાઢતી વખતે ખોટી રીતે સસ્પેન્શન પછી નોકરી પર ફરી શરૂ કરે છે ત્યારે પોતાને એક રહસ્યના મધ્યમાં શોધે છે. જ્યારે તે ન્યાય અને મુક્તિ માટે લડે છે, ત્યારે તે પોતાને બીજી નવી સોંપણીમાં શોધે છે. મૂવી તેના અગાઉના કેસમાં જે રીતે શોધ કરે છે અને તે વર્તમાન કેસને કેવી રીતે ઉકેલે છે તે ફિલ્મનો પ્લોટ બનાવે છે. અહેવાલ મુજબ, મૂવી 8 માર્ચે નેટફ્લિક્સ પર સ્ટ્રીમ થવાનું શરૂ થયું હતું અને તે હિન્દીમાં પણ ઉપલબ્ધ છે.

નેટફ્લિક્સે OTT પ્લેટફોર્મ પર મૂવીની રિલીઝ પહેલા આ ફોટો પડતો મૂક્યો હતો. કોમેન્ટ સેક્શન ફિલ્મના વખાણથી ભરેલું છે. એક યુઝરે કહ્યું, “બેસ્ટ-અંડરરેટેડ મૂવી, એક છુપાયેલ રત્ન.” બીજાએ ઉમેર્યું, “તાજેતરના સમયમાં આ શ્રેષ્ઠ ગુના તપાસ મૂવી હતી. ભારે અન્ડરરેટેડ.” એક વધુએ ટિપ્પણી કરી, “આ મૂવી થિયેટરોમાં ચલાવવાની ખૂબ જ ક્ષમતા ધરાવે છે.”

ટોવિનો થોમસ પાસે આગળ નાડીકર છે, જે તેના પોસ્ટ-પ્રોડક્શન તબક્કામાં છે અને તેના સંબંધિત વિગતો ટૂંક સમયમાં બહાર પાડવામાં આવશે. તેની પાસે અજયંતે રેન્ડમ મોશનમ, L2: એમ્પુરાન અને ઓળખ પણ છે.

Related Posts