અમદાવાદમાં ક્રિકેટ ઉત્સવ: ગુજરાત ટાઇટન્સ અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની IPL મેચ માટે ટિકિટ ખરીદવા ચાહકોની ભીડ

by ND
ગુજરાત ટાઇટન્સની આ IPL સિઝનમાં પહેલી મેચ છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ IPLની સૌથી સફળ ટીમ છે. ગુજરાતના સુપ્રસિદ્ધ ખેલાડી હાર્દિક પંડ્યા ગુજરાત ટાઇટન્સનું નેતૃત્વ કરે છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનું નેતૃત્વ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન રોહિત શર્મા કરે છે. નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમ વિશ્વનું સૌથી મોટું ક્રિકેટ સ્ટેડિયમ છે.

ક્રિકેટનો તહેવાર: ગુજરાત ટાઇટન્સ-મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ મેચ માટે ભારે ઉત્સાહ!

અમદાવાદ: ગુજરાત ટાઇટન્સ અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ વચ્ચેની IPL મેચ માટે અમદાવાદમાં ભારે ઉત્સાહ જોવા મળી રહ્યો છે. ગુજરાત ટાઇટન્સની પહેલી મેચ માટે 70% ટિકિટો વેચાઈ ગઈ છે, જેમાં ગુજરાત, મહારાષ્ટ્ર અને મધ્યપ્રદેશ સહિતના રાજ્યોમાંથી ચાહકો મેચ જોવા માટે ઉમટ્યા છે.

હાર્દિક પંડ્યા અને રોહિત શર્માની ટી-શર્ટની ખૂબ માંગ છે, જે ચાહકોમાં ખેલાડીઓ પ્રત્યેના ઉત્સાહનું પ્રતિબિંબ પાડે છે. બંને ટીમો અમદાવાદ પહોંચી ચુકી છે અને આજે સાંજે 4 વાગ્યા બાદ નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમમાં નેટ પ્રેક્ટિસ કરશે. મેચને લઈને સુરક્ષા વ્યવસ્થા ચુસ્ત કરવામાં આવી છે અને સ્ટેડિયમની બહાર ભારે પોલીસ બંદોબસ્ત ગોઠવવામાં આવ્યો છે. આ મેચ ચોક્કસ રોમાંચક બનવાની છે.

Related Posts