દિલ્હી લિકર કાંડ: EDનો દાવો છે કે કેજરીવાલે પૂછપરછ દરમિયાન આતિશી અને સૌરભ ભારદ્વાજના નામ લીધા હતા

by ND
दिल्ली शराब कांड: ED का दावा, केजरीवाल ने पूछताछ के दौरान लिया आतिशी और सौरभ भारद्वाज का नाम

દિલ્હીના સીએમ અરવિંદ કેજરીવાલની મુશ્કેલીઓ વધી ગઈ છે. આજે, ED દ્વારા માંગવામાં આવેલા અરવિંદ કેજરીવાલના રિમાન્ડનો સમયગાળો પૂરો થઈ રહ્યો હતો, ત્યારબાદ તેને કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવ્યો હતો. EDએ કોર્ટમાં કહ્યું કે કેજરીવાલ તપાસમાં સહકાર નથી આપી રહ્યા અને દરેક જણ ઉઘરાણીજનક જવાબો આપી રહ્યા છે. જેના કારણે EDએ કોર્ટમાં કેજરીવાલની જ્યુડિશિયલ કસ્ટડીની માંગણી કરી હતી, જે બાદ કોર્ટે હવે અરવિંદ કેજરીવાલને 15 દિવસની જ્યુડિશિયલ કસ્ટડીમાં મોકલી દીધા છે.

કેજરીવાલે કોર્ટમાં આ અપીલ કરી હતી
દિલ્હીના સીએમ અરવિંદ કેજરીવાલે 15 એપ્રિલ સુધી જ્યુડિશિયલ કસ્ટડીમાં મોકલ્યા બાદ રાઉઝ એવન્યુ કોર્ટમાં અરજી દાખલ કરી છે. સીએમ અરવિંદ કેજરીવાલે પોતાની પત્ની સુનીતા કેજરીવાલને મળવા માટે કોર્ટ પાસે પરવાનગી માંગી છે. આ સાથે સીએમ કેજરીવાલે જેલમાં દવાઓ, વિશેષ આહાર અને ત્રણ પુસ્તકોની પણ માંગ કરી છે. સીએમ કેજરીવાલે કોર્ટ પાસેથી ગીતા, રામાયણ અને ‘How Prime Ministers Decide’ પુસ્તકો માંગ્યા છે.

Related Posts