શાહરૂખ ખાને વિરાટ કોહલીનો રોલ કરવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરી

by ND

Bollywood News : અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલી બોલિવૂડના પરફેક્ટ કપલ્સમાંથી એક છે. દરેક લોકો આ કપલના વખાણ કરતા રહે છે. જ્યારે અનુષ્કા અને વિરાટ રિલેશનશિપમાં હતા અને લગ્ન પછી પણ એક્ટ્રેસને ઘણીવાર ક્રિકેટરના નામ પર ચીડવામાં આવતી હતી.

હવે અનુષ્કાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તેની સાથે શાહરૂખ ખાન જોવા મળી રહ્યો છે. આ દરમિયાન શાહરૂખ અનુષ્કાને કહે છે કે તે ફિલ્મમાં વિરાટનો રોલ કરવા માંગે છે.

શાહરૂખ વિરાટની ભૂમિકા ભજવવા માંગે છે

વાસ્તવમાં અનુષ્કા તે સમયે વિરાટને ડેટ કરી રહી હતી. તે દરમિયાન શાહરૂખને પૂછવામાં આવ્યું કે તે કયા ક્રિકેટરનું પાત્ર ભજવવા માંગે છે. આ અંગે શાહરૂખે વિરાટનું નામ લીધું હતું. જોકે, અનુષ્કાએ તરત જ તેને કહ્યું કે આ માટે તેણે દાઢી વધારવી પડશે.

ત્યારબાદ શાહરૂખે અનુષ્કાને રોકીને કહ્યું કે તે ફિલ્મ જબ હેરી મેટ સેજલમાં વિરાટ જેવો દેખાય છે કારણ કે આ ફિલ્મમાં તેના પાત્રની દાઢી વધી છે. તેણે કહ્યું હતું કે, મેં દાઢી વધારી છે. હું હેરી મેટ સેજલમાં વિરાટ કોહલી જેવો જ દેખાઉં છું. તેમની જેમ જ.

વિરાટની જેમ શાહરૂખનો જમાઈ

Bollywood News : તમને જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા અને શાહરૂખ વચ્ચે ખૂબ જ સારું બોન્ડ છે. બંનેએ સાથે મળીને રબ ને બના દી જોડી, જબ તક હૈ જાન, જબ હેરી મેટ સેજલ અને ઝીરો જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. એકવાર સોશિયલ મીડિયા પર આસ્ક મી સેશન દરમિયાન શાહરૂખને વિરાટ કોહલી વિશે પૂછવામાં આવ્યું અને તેણે કહ્યું, હું વિરાટ કોહલીને પ્રેમ કરું છું. હું હંમેશા તેમના માટે પ્રાર્થના કરું છું. તે અમારા માટે ભાઈ અને જમાઈ સમાન છે.

અનુષ્કા અને વિરાટ વિશે તમને જણાવી દઈએ કે બંનેએ ડિસેમ્બર 2017માં લગ્ન કર્યા હતા. બંનેને બે બાળકો વામિકા અને અકાય છે. અકાયનો જન્મ ફેબ્રુઆરીમાં લંડનમાં થયો હતો અને અભિનેત્રી હાલમાં ત્યાં રહે છે.

Japan Tsunami Alert : ઇમારતો ધરાશાયી, 7.5ની તીવ્રતાના આંચકા 25 વર્ષમાં સૌથી ખરાબ ભૂકંપ

Related Posts