ભાજપના નેતાઓએ ગાંધીનગર ઉત્તર વિધાનસભા મતવિસ્તારમાં ચૂંટણી પ્રચારનું મૂલ્યાંકન કર્યું

by ND
#LoksabhaElection2024 #GandhinagarElection #BJPCampaignEvaluation #GujaratPolitics #ElectionStrategy #BoothLevelAnalysis #BJPLeadership #CampaignInsights #VoterEngagement #ElectionManagement #PoliticalEvaluation

એક સક્રિય પગલામાં, ગાંધીનગરમાં ભારતીય જનતા પાર્ટીના મીડિયા વિભાગે ખુલાસો કર્યો છે કે ગાંધીનગર ઉત્તર વિધાનસભા મતવિસ્તારમાં બૂથ સ્તરે ચૂંટણી પ્રચાર પ્રવૃત્તિઓનું વ્યાપક મૂલ્યાંકન હાથ ધરવામાં આવ્યું છે.

લોકસભા ક્લસ્ટર કોઓર્ડિનેટર, કે.સી. પટેલ, અને ગાંધીનગર લોકસભા સંયોજક અને ધારાસભ્ય, ડો. હર્ષદભાઈ પટેલની આગેવાની હેઠળ, મૂલ્યાંકનનો હેતુ ચૂંટણી પ્રચારના ચાલુ પ્રયાસોની ચકાસણી કરવાનો હતો. તે ખાસ કરીને પ્રદેશમાં આગામી સંગઠનાત્મક કાર્યક્રમો માટે માર્ગદર્શન આપવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે.

સુશ્રી કે.સી. પટેલ અને ડો. હર્ષદભાઈ પટેલ, ચૂંટણી સંચાલનમાં બહોળો અનુભવ ધરાવતા બંને અનુભવી નેતાઓએ મૂલ્યાંકન પ્રક્રિયાનું નેતૃત્વ કર્યું હતું.

આ મૂલ્યાંકન ચૂંટણી સંદેશા, મતદાતાઓની સંવાદ,ગતિશીલતા અને વ્યૂહરચનાઓની અસરકારકતાના પૃથ્થકરણને ધ્યાનમાં રાખીને કરવામાં આવ્યું હતું.

નોંધનીય છે કે મૂલ્યાંકનમાં ગાંધીનગર લોકસભા મતવિસ્તારના લોકપ્રિય ઉમેદવાર શ્રી અમિતભાઈ શાહ અને વર્તમાન ગૃહ મંત્રાલય અને રાષ્ટ્રીય સ્તરે સહકાર મંત્રી સહિત અગ્રણી સ્થાનિક નેતાઓએ કાર્યકર્તા અને પદાધિકારીઓને જવાબદારી સોંપવામાં આવી હતી.

વધુમાં, આ કાર્યક્રમમાં ધારાસભ્ય રીટાબેન પટેલ, શહેર ભાજપ પ્રમુખ ઋચિર ભટ્ટ, મેયર હિતેશ મકવાણા, વિધાનસભાના પ્રભારી અરજણભાઇ રબારી, ઇન્ચાર્જ મહેન્દ્રસિંહ રાણા, શ્રી મહેન્દ્રભાઈ પટેલ (દાસ), સંગઠનના પદાધિકારીઓ, લોકસભા વિસ્તારક પ્રેરક પટેલ સહિત કાર્યકર્તાઓ જેવા વિવિધ મુખ્ય હોદ્દેદારોની હાજરી જોવા મળી હતી. સંગઠનાત્મક કાર્યકર્તાઓની પણ હાજરી જોવા મળી હતી.

ગાંધીનગર ઉત્તર મતવિસ્તારના દરેક બૂથમાં ભારતીય જનતા પાર્ટી માટે મહત્તમ મતદાન થાય તે સુનિશ્ચિત કરવાના મહત્વ પર ભાર મૂક્યો હતો અને આ ચર્ચા દરમિયાન હાઇલાઇટ કરવામાં આવ્યું હતું.

પક્ષના આદરણીય નેતાઓ અને પાયાના કાર્યકરોની હાજરી પ્રદેશમાં સુસંકલિત અને સફળ ચૂંટણી પ્રચાર માટે ભાજપની પ્રતિબદ્ધતાને રેખાંકિત કરે છે.

Related Posts