ભુરુચ ટોલ પ્લાઝા કાંડ: વીડિયોએ ભ્રષ્ટાચારનો પર્દાફાશ કર્યો

by ND
#BhuruchTollPlaza #CorruptionExposed #ViralVideo #EmployeeCorruption #PublicOutcry #TollGateScandal #SocialMediaBuzz #NEWSiNSIDE

ભરૂચના માંડવા ટોલ પ્લાઝાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે, જેમાં એક કર્મચારી ઓવરલોડ ટેમ્પોના નામે વધુ પૈસા પડાવતો હોવાનો વીડિયો સામે આવ્યો છે. એટલું જ નહીં, ટોલ કપાયા બાદ પણ કર્મચારી દ્વારા પૈસાની માંગણી કરવામાં આવી હતી. તેની પાસેથી 200 રૂપિયા આવ્યા હતા. ટેમ્પો ચાલકે વીડિયો બનાવીને સાર્વજનિક કર્યો હતો. ત્યારબાદ, પસાર થતા ટેમ્પોની આગળ તેને રોકવા માટે બેરલ મૂકવામાં આવ્યું હતું. આ વિવાદની જાણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા બાદ સરકારના ધ્યાન પર આવી હતી. આ ઘટના માટે લોકો માટે માન્યતા છે અને વ્યવસાય માટે વિશ્વાસ છે, જે ભાષણ ઉત્પાદન અને વિતરણ માટે ટ્રસ્ટ છે. અહીં જાહેર કરાયેલ પાસિંગ કાર્યવાહી સાથે અન્યાય અને ગેરરીતિ થઈ છે. આ ઘટના અંગે સરકાર તરફથી કોઈ માર્ગદર્શન કે દેખરેખનો અભાવ હતો.

Related Posts