બીજેપી મેનિફેસ્ટો લોન્ચ: ગેરંટી અને વચનો

by ND
#BJPManifesto #ManifestoLaunch #PledgesAndPromises #BJP #IndiaElections #PoliticalPledges #LoksabhaElection2024

ડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ ભાજપનો ઢંઢેરો જાહેર કર્યો. તેને સંકલ્પ પત્ર નામ આપવામાં આવ્યું છે. જેમાં અનેક પ્રકારના વચનો આપવામાં આવ્યા છે. આ કાર્યક્રમમાં વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીની સાથે ગૃહમંત્રી અમિત શાહ, રક્ષા મંત્રી રાજનાથ સિંહ અને પાર્ટી અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડા પણ હાજર હતા. આ પહેલા વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ બંધારણના નિર્માતા બાબા સાહેબ ભીમરાવ આંબેડકરને તેમની જન્મજયંતિ પર શ્રદ્ધાંજલિ આપી હતી.

મોદીએ ‘X’ પર એક પોસ્ટમાં કહ્યું, ‘બાબા સાહેબ આંબેડકરને તેમની જન્મજયંતિ પર શ્રદ્ધાંજલિ. જય ભીમ.’ આ પોસ્ટની સાથે પીએમ મોદીએ વિવિધ કાર્યક્રમોમાં બાબા સાહેબ આંબેડકર પર આપેલા ભાષણો પર આધારિત એક વીડિયો પણ શેર કર્યો હતો.

ભારતીય જનતા પાર્ટી GYAN (ગરીબ, યુવા, અન્નદાતા અને મહિલા શક્તિ) સાથે આગળ વધી રહી છે અને 2047 સુધીમાં વિકસિત ભારતનું નિર્માણ કરવાની પ્રતિજ્ઞા લઈ રહી છે. લોકસભા ચૂંટણી-2024 માટેના ઠરાવ પત્રના વિમોચન દરમિયાન, પીએમએ આ ચાર શ્રેણીઓમાંથી એક-એક વ્યક્તિને આ ઠરાવ પત્ર સોંપ્યો. પીએમ મોદીએ કહ્યું કે એક વ્યક્તિ, જે આજે વિશ્વાસનો પર્યાય બની ગયો છે… કારણ કે મોદીની ગેરંટી એ ગેરંટી પૂરી કરવાની ગેરંટી છે. આવનારા 5 વર્ષ પણ સેવા, સુશાસન અને ગરીબ કલ્યાણના હશે, આ મોદીની ગેરંટી છે.

Related Posts